1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin lissafin kudi na trampoline
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 598
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin lissafin kudi na trampoline

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin lissafin kudi na trampoline - Hoton shirin

Loveaunar yara su yi tsalle su yi shi cikin aminci ya haifar da samuwar kasuwanci inda ake samar da irin waɗannan ayyuka, yana iya zama shi kaɗai trampoline a buɗe, yankunan waje ko kuma cibiyoyin tattake motar baki ɗaya, tare da ƙarin ƙarin nishaɗi da ayyuka. A cikin gudanar da waɗannan ayyukan, zai zama mahimmanci a sami da amfani da wasu nau'ikan shirin ƙididdigar ƙwallon ƙafa na musamman. Yanzu a cikin manyan biranen, galibi a wuraren cin kasuwa, ana ƙirƙirar cibiyoyi daban daban tare da nau'ikan tarkon motsa jiki, don tsalle-tsalle na wasanni da kuma masu saurin kumbura, suna da buƙatu daban-daban don aiki da kiyayewa, tare da sarrafa rajistar ziyara, ƙuntatawa akan kasancewar mutane a lokaci guda a wata cibiya. Tun da tsalle-tsalle na trampoline, na yara da na manya, na iya zama abin damuwa, har ma da haɗari, sa ido kan bin ƙa'idodin aminci ya kamata a yi tare da ƙarin hankali. Amma a lokaci guda, kar a manta cewa wannan kasuwancin iri ɗaya ne da na kowane, inda ya zama dole a yi hulɗa da harkokin kuɗi, lissafin gudanarwa, kula da kwararar daftarin aiki, don kiyaye kayan aiki da hannun jari a matakin da ya dace, kuma kuma kiyaye kowane ma'aikaci a ƙarƙashin iko. Don tsara ingantaccen gudanarwa na irin waɗannan ayyukan, ya kamata ku yi ƙoƙari sosai, amma har yanzu, akwai yiwuwar kurakurai a cikin takardu, lissafi, tunda yanayin kuskuren ɗan adam koyaushe yana nan.

Ya fi dacewa don cimma matsayin aminci da ake buƙata yayin amfani da tsarin na musamman tunda tare da taimakon shirye-shiryen algorithms suna iya ƙirƙirar kyawawan halaye don aikin kowane ɓangare, za su iya ɗaukar wani ɓangare na ayyukan lissafin kuɗi. Tsarin sarrafa kai na kasuwanci ya riga ya taimaka wa entreprenean kasuwa fiye da ɗari don kawo kasuwancin su zuwa wani sabon matakin, tun da sun sauya ɓangare na ɗawainiyar zuwa shirin lissafin kuɗi, kuma suna ɓatar da lokacin kyauta kan nemo sabbin abokan kasuwanci, buɗe sabbin rassa na trampoline, faɗaɗa abokin ciniki tushe. Babban burin bayan yanke shawarar canzawa zuwa tsarin lissafi na atomatik shine zaɓi shirin da zai iya cika cikakkiyar buƙatun buƙatun da trampoline na iya buƙata yayin kasancewa mai araha.

Irin wannan shirin shine ainihin abin da shirinmu na lissafin zamani yake - USU Software tunda wannan shirin lissafin taragon yana iya canza abun cikin keɓancewa don takamaiman ayyuka da fata na abokan ciniki. Atarin daidaiton ya ta'allaka ne da ikon daidaita saitin kayan aiki don kowane aiki, har ma waɗanda suke da alaƙa da trampolines da sauran nau'ikan sabis a cikin ɓangaren nishaɗi. Ba kamar sauran sauran kamfanonin sarrafa kai ba, ba mu bayar da wani shiri da aka shirya wanda zai tilasta maka sake gina tsari na yau da kullun ba, amma ya samar muku da shi. Sabbin fasahohin da aka yi amfani da su a cikin shirinmu suna ba mu damar ba da tabbacin ingancin trampoline koda shekaru da yawa bayan fara aiwatar da shirin. Bayan an bincika takamaiman aikin, an ƙayyade abubuwan da aka keɓance na ma'aikata da kuma yawan sassan da ya kamata a canza zuwa yanayin atomatik, masu haɓaka za su fara tsarawa da daidaita shirin bisa ga duk abubuwan da aka ambata a sama musamman don ku trampoline.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mu ne muke aiwatar da shirin lissafin, yayin da zaku iya zaban kasancewar kwararru ko amfani da kebantacciyar hanyar sadarwa ta nesa, gami da na saituna masu zuwa, horo, da tallafin mai amfani. Tare da taimakon daidaitawar USU Software don ƙididdigar trampoline, zai juya don sanya abubuwa cikin hallara, hulɗa mai tasiri na ma'aikata, da sauƙaƙe aikin da ke tattare da cike fom iri-iri. Ba wai kawai tikitin kakar ko manajan tikiti za su yaba da sababbin abubuwa ba, har ma da lissafi, kudade, saboda kowa zai sami kayan aikin da ya dace da kansu wanda zai sauƙaƙa ayyukansu sosai. Don ƙwarewar aikace-aikacen, ba kwa buƙatar yin dogon kwasa-kwasan da haddar kalmomin, a cikin 'yan awanni kaɗan, a cikin yare mai sauƙi, za mu gaya muku game da tsarin keɓaɓɓiyar mai amfani, makasudin duk matakan shirin, fa'idodin ta amfani da wani zaɓi akan wani. Ko da ma'aikacinka ba shi da abokantaka sosai da kwamfuta, wannan ba zai zama cikas ba, tun da farko an fara shirin ne ga mutanen da ke kowane irin fasaha. Kafin fara aiki mai amfani, ana saita algorithms wanda mutum zaiyi aikinsa, adana bayanai, da siyar da tikiti don trampolines. Ka'idoji don kirga ayyuka ko albashi, biyan haraji shima zai taimaka wajen kaucewa kuskure inda ya faru a da. Duk wani daftarin aiki an cika shi ta samfura waɗanda aka saita su kuma aka adana su a cikin bayanan a farkon farawa, amma koyaushe ana iya canza su ko ƙarin su.

Don ƙirƙirar yanayi mai kyau na aiki inda babu abin da zai shagaltar da ma'aikata daga aiwatar da ayyukansu kai tsaye, ana tunanin ƙirƙirar asusun inda kawai ake samun bayanan da kayan aikin da ake buƙata ta matsayi. Shiga cikin tsarin ana yin amfani da sunan mai amfani da kalmar wucewa, waɗanda ake bayarwa yayin rajista, don haka babu wani da zai iya amfani da bayanan da suka shafi abokan ciniki, da kuma kuɗi. Masu harkar kasuwanci za su iya yanke hukunci da kansu wane ne na cikin waɗanda ke ƙarƙashin su yake buƙatar faɗaɗa ikonsu, misali, lokacin da suke ɗaga matakan aiki. Shirin lissafin taragon motsa jiki zai iya sauke wasu nauyi a kan ma'aikata ta hanyar daukar wasu nauyi, kamar shirya takardu, rahotannin nazari, da kuma sarrafa bayanai. Algorithms na software suna iya bin diddigin bayanan guda biyu, suna ba da taƙaitattun bayanai kawai don nazari. Gudanar da kai tsaye na ƙungiyar ana samun nasara ta hanyar rikodin duk ayyukan mai amfani, bincika yawan ayyukan sassan ko takamaiman ƙwararru. Idan kuma kuna haɗa shirin tare da kyamarorin CCTV sama da rijistar tsabar kuɗi, to a cikin babban bidiyon bidiyo zaku sami damar bincika ma'amaloli da ayyukan da ke gudana, tunda ana nuna su a lokaci ɗaya a cikin kuɗin. Idan aka samar da ƙarin ayyuka ta hanyar ayyukan wasanni ko sabon tsari na ƙungiyoyin ƙungiya daban-daban, za a lissafa farashin su kusan nan take, koda tare da tuntuɓar tarho, manajoji na iya zaɓar abubuwan da suka dace kawai. Game da kula da kayan aiki cikin tsari, tsarin yana kiyaye jadawalin fasaha, aikin rigakafi, da rayuwar sabis, yana sanar da lokaci game da buƙatar aiwatar da wani tsari. Sau da yawa a cikin cibiyoyin trampoline, dole ne a yi tsalle a cikin safa na musamman na rigakafin zamewa, kuma ana siyar dasu a wurin biya, don haka shirin namu zai binciki ba kawai kuɗaɗe ba har ma da wadatar masu girman irin wannan safa, jari na cika su a kan kari, wanda zai haɓaka kwararar kuɗi da ingancin lissafin kamfanin. Don gudanarwa, kayan aikin da aka fi buƙata za su kasance rahotanni waɗanda za a iya ƙirƙirarsu bisa ga ɗimbin sigogi da sharudda, kimanta alamun a kan lokaci daban-daban.

Ba tare da la'akari da abubuwan da ke cikin komputa ba, zaka iya tabbatar da inganci da amincin aikin na atomatik, tunda ana amfani da ci gaban zamani a ci gabanta wanda ya dace da ƙa'idodin duniya. Mun sami damar faɗi kawai game da ƙaramin ɓangare na fa'idodin software na dijital, muna ba da shawarar amfani da sigar demo kuma da kanmu muna kimanta ikon iyawar, abin da ya dace da menu, da tasirin duk kayan aikin. Bugu da ƙari, gabatarwa da bidiyo waɗanda ke kan shafin za su bayyana damar USU Software.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kamfaninmu ya wanzu fiye da shekaru 8, wanda ke ba mu damar amfani da ilimin da muka samu don ƙirƙirar ingantaccen shiri don kowane aiki. A koyaushe muna tabbatar da cewa tsarin tsarin ba ya haifar da matsaloli a cikin aikin yau da kullun, koda ga mutanen da ba su taɓa fuskantar irin waɗannan ayyukan ba. Don fara amfani da dandamali, kuna buƙatar shiga cikin horo, amma zai ɗauki onlyan awanni kaɗan kawai tunda wannan ya isa ya fahimci manufar zaɓuɓɓukan.

Hanya mai sauƙi da daidaitawa yana ba da damar haifar da aiki da kai tsaye a kusan kowane masana'antu da fagen aiki, daidaita ayyukan zuwa bukatun abokin ciniki.

Kafin gabatar da shirye-shiryen da aka shirya, matakin bincike da daidaito na al'amuran fasaha ya wuce, la'akari da nuances na matakai da burin abokin ciniki na yanzu.



Yi odar tsarin lissafin ƙasa na trampoline

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin lissafin kudi na trampoline

Godiya ga shirin, lissafin trampoline zai zama mai tsauri kuma a lokaci guda a bayyane, tunda kowane aiki da mataki ana nuna su ta atomatik cikin sigar lantarki akan allon manajan.

Abubuwan lissafi na software waɗanda aka tsara zuwa nuances na ayyukan zasu taimaka wa kamfanin kammala ayyukan a cikin ɗan gajeren lokaci da tura albarkatun. Littattafan lissafin dijital na abokan ciniki, ma'aikata, kadarorin kayan aiki ba kawai cika cikakkun bayanai kawai ba har ma da haɗa takardun aiki.

Tsarin yana kiyaye babban aiki yayin sarrafa kowane adadin bayanai, saboda haka ya dace da manyan cibiyoyin nishaɗi tare da sassan da yawa. Don hanzarta neman bayanai a cikin rumbun adana bayanai, ana bayar da menu na mahallin, inda sakamakon ya isa shigar da 'yan haruffa kawai.

Kulawa ta yau da kullun da rashin aibi na tafiyar da kuɗi zai kawar da farashin da ba shi da amfani kuma ya haifar da yanayi don haɓaka ɓangaren samun kuɗi. Bayanin kamfanin zai kasance cikin aminci, ba wanda zai iya amfani da su, tunda ƙofar aikace-aikacen yana yiwuwa ne kawai bayan shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa.

Ba za a rasa bayanai ba yayin matsalolin kayan masarufi, tunda za ku iya amfani da kwafin ajiya don dawo da shi, wanda aka kirkira a wani yanayi. Ana yin toshewa ta asusun gwani na atomatik idan basu kasance a wurin aiki ba na dogon lokaci, wanda zai amintar da bayanan ciki. Ba kawai za mu aiwatar da aikin share fage ba ne a kan sanyawa, daidaitawa, da horar da ma'aikata amma kuma za mu samar muku da goyon bayan fasaha a duk lokacin da kuke bukata.