1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. App don gidan yara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 561
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

App don gidan yara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



App don gidan yara - Hoton shirin

Shirye-shiryen wasanni na yara suna da matukar mahimmanci, saboda yana ba da damar duka su haɓaka su ta jiki kuma su sa su saba da tsari mai kyau. Tare da riƙe kyakkyawan fasali, ƙananan mutane suna koyon ƙirƙirar tsari da tsari a kusa da kansu. Nan gaba, tsara ayyukanka ya zama al'ada. Tun da bukatun yara ya bambanta, to, jagororin cibiyoyin wasanni yawanci sun sha bamban. Kowane yaro yana zaɓar daga kowane yanki na kulab ɗin gwargwadon yadda suke so. Hakanan, an sanya buƙatu na musamman akan waɗannan ƙungiyoyi. Gudanar da kulab ɗin yara ya haɗa da amfani da bayanai daban-daban game da yadda hanyoyin ke gudana a cikin kamfanin. Ko da a matakin shirye-shiryen buɗe cibiyar wasanni ta yara, yana yiwuwa a yanke shawarar wane aikace-aikace don ƙungiyar yara za a yi amfani da shi don aiwatar da kyakkyawan aiki na ayyukan ƙungiyar. Domin aiwatar da aikin kai tsaye na kulab ɗin yara cikin nasara, ƙungiyar tana aiwatar da software na musamman don ƙungiyar yara. Yawancin lokaci, ayyukanta sun haɗa da hanyoyi daban-daban na gudanar da ayyukan kasuwanci da sa ido kan aikin da ma'aikatan makarantar ke yi. Misalin irin wannan manhaja ita ce manhajar kwamfuta ta yaran yara da ake kira USU Software.

USU Software wani ci gaba ne wanda aka kirkireshi don waɗancan masana'antun inda al'ada ce don kusanci gudanarwa da amfani da lokacinsu. Wannan shine mafi kyawun aikace-aikace don ƙungiyar yara. Ra'ayoyi daga kwastomomi masu amfani da aikace-aikacenmu yana nuna cewa ya cika dukkan buƙatunsu kuma yana ba da gudummawa don samun ingantaccen bayani wanda aka tabbatar dashi a kowane matakin amfani. Manhajar kulab ɗin yara za ta yi aiki tuƙuru na ma'aikatanka, haɗe da sarrafa bayanai da yawa da adana su. Hakanan ana iya amfani da Software na USU a cikin shagon azaman aikace-aikacen sarrafa kayan kula na yara. Shugaban kungiyar na iya gudanar da cikakken bincike da kimanta ayyukan dukkan sassan kamfanin a cikin mafi karancin lokaci. Hakanan zai 'kuɓutar da lokacin ma'aikatanka daga ɓata lokaci don ƙirƙirar rahotonnin gudanarwa. Dukkanin takardu an kirkiresu da kansu, kuma saukinsu ba zai haifar da matsala wajen fahimtar su ba. Manhajar kulab din kulab din yara za ta baiwa kowane ma'aikacin ka damar duba sakamakon ayyukanta domin inganta aikin da aka yi. Duk ayyukan da ma'aikaci yayi ana nuna su a cikin rumbun adana bayanan. Ya dace da manufar sa ido kan ayyukan mutane, tare da kafa tsarin rarraba aikin gaban. Domin aikace-aikacen ƙungiyar yara ya cika duk buƙatun ƙungiyar kwastomomi, wani lokacin ya zama dole a canza shi, a ba shi ƙarin ayyuka, ko akasin haka, cire ayyukan da ba dole ba daga babban tsarin. Idan kuna son damar aikace-aikacen kulab ɗin yara, to, ta hanyar saukar da sigar demo daga gidan yanar gizon mu akan Intanet, zaku iya ƙirƙirar ra'ayi game da shi da kanku ba tare da kun biya shi ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Babu buƙatar biyan kuɗin biyan kuɗi don aiki a cikin app ɗinmu. Abokan ciniki suna karɓar tallafin fasaha na awanni biyu don software a matsayin kyauta ga kowane lasisi akan kiran farko. Idan ya cancanta, za mu fassara tsarin aikin komputa na cibiyar yara zuwa kowane yare a duniya. Tsarin yana farawa, kamar yawancin software, tare da danna kan gajeren hanya. Duk wani ma'aikaci zai iya fara amfani da kayan komputa na cibiyar yara cikin sauri. Ganuwa na bayanai a cikin rajistan ayyukan za a iya sarrafa su ta hanyar masu amfani da kansu. Godiya ga USU Software, zaku rage haɗarin karɓar bayanan da basu dace ba a fitarwa. Tsarinmu tabbatacce ne abin dogara.

Tushen abokin cinikin aikace-aikacen kwamfuta na cibiyar wasanni ta yara zai ƙunshi bayanai game da kowane baƙo, haka kuma, idan ya cancanta, hotonsa. A cikin USU Software, zaku iya adana rikodin ziyarar kowane abokin ciniki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Amfani da na'urori na musamman a cikin aikin zai haɓaka saurin wasu matakai, kamar sakin samfuran da suka danganci su, lissafin isowa da tashin abokan cinikin, kaya, da sauransu.

Tare da taimakon aikace-aikacen kwamfuta na cibiyar wasanni don yara, zaku iya sarrafa rijistar da mai gudanarwa ya adana ko aka ba wa baƙi. Za'a nuna lokacin zama na farfajiyar akan allon USU bayan tsara jadawalin darussan; Capabilitiesarfin aikin komputa na USU zai ba ku damar adana tarihin ayyukan baƙi zuwa cibiyar wasanni don yara. Ana iya kula da ayyukan shagon ta hanyar amfani da ci gaban mu.



Yi odar wani app don ƙungiyar yara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




App don gidan yara

A cikin tsarin kwamfuta don sarrafa kansa ɓangaren wasanni don yara, ana iya nuna haya; Biyan kuɗi zai iya karɓa ta mai karɓar kuɗin ku ta kowane fanni. Haka kuma yana yiwuwa a daidaita ma'amala da mabambantan abubuwa tare da kayan aiki.

Adireshin Mass SMS na iya aikawa da kwastomomi sanarwa daban-daban ta atomatik daga kundin adireshin. Kuna iya adana bayanan abu a cikin aikace-aikacen kwamfuta don sarrafa kansa ɓangaren wasanni don yara daidai da hanyoyin da aka ɗauka a cikin ƙungiyar. Ga kowane ma'aikacin ɓangaren wasanni, zaku iya amincewa da jadawalin kowane ɗayan ku kuma nuna farashin. Willungiyar za ta iya yin aiki tare da mutane da abokan ciniki. Tabbatar da bayanin taƙaitawar da aka samar ta hanyar aikace-aikacen kwamfuta don inganta ayyukan ƙungiyar wasanni ta yara. A cikin tsarin kwamfuta don sarrafa kansa ɓangaren wasanni don yara, duk ma'aikata zasu iya tsara rarraba aikinsu na yau. Wannan zai sa aikinku ya kasance mafi inganci fiye da kowane lokaci!