1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin haƙuri
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 545
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin haƙuri

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin haƙuri - Hoton shirin

Ga kowane cibiyar kiwon lafiya, bayanan marasa lafiya shine babban kadara. Rijistar marasa lafiya a asibitin yana bukatar ma'aikatan cibiyar su mallaki bayanai masu yawa game da kowane maras lafiya: ranar shiga, ganewar asali, hanyoyin magani da likita ya bada umarni, da dai sauransu. Bugu da kari, likitocin da ke zuwa suna bukatar fahimta cewa rajistar marasa lafiya na farko ya ɗan bambanta da rajistar marasa lafiyar da ba su ne farkon waɗanda za su fara shan magani a ma'aikatar ku ba. Don aiwatar da ingantattun bayanan marasa lafiya a cikin ƙungiya, ana buƙatar shirye-shiryen lissafin kuɗi na musamman waɗanda zasu ba ku damar bin duk ayyukan a cikin sha'anin, kuma manajan ya karɓi duk wani bayanan nazari a kan kari. A yau, ana iya siyan irin wannan software na lissafin kuɗi daga kowane mai haɓaka ko wakilin hukuma. Kamfanin ya zaɓi aikin da kansa, dangane da ainihin abin da manajansa ko babban likitansa ke son gani. A lokaci guda, ba mafi kyawun bayani don adana bayanan marasa lafiya a asibitin ba shine ƙoƙari don zazzagewa da shigar da irin wannan software ɗin lissafin daga Intanet kyauta. Bari mu duba dalilai.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ta hanyar yin tambaya a shafin bincike 'saukar da bayanan marasa lafiya', 'bayanan marasa lafiya kyauta' ko 'zazzage bayanan marasa lafiya kyauta', ba za ku iya samun cikakkun kayan aikin lissafi ba wanda zai iya magance matsalolin kungiya, amma kawai sigar don nuna ikonta. Wannan yana cikin mafi kyau. A mafi munin, ka rasa wasu bayananka a farkon gazawar fasaha. Masu haɓaka yawanci suna ba marasa lafiya tabbaci mai inganci da sabis na tallafi ga samfuran su. Wannan yana taimaka muku don tabbatar da cewa babu tsangwama a cikin aikin software na lissafin kuɗi. Ofaya daga cikin hanyoyin tabbaci na adana bayanan marasa lafiya a cikin ƙungiyar likitoci shine tsarin lissafin USU-Soft. Brainirƙirar ƙwararrun masu shirye-shiryen Kazakhstani ne kuma yana da dama da irin waɗannan fa'idodi, kusa da wanda yawancin analoji ke shudewa. An shigar da aikace-aikacen mu na lissafin kudi a dakunan shan magani da dakunan gwaje-gwaje da yawa a Kazakhstan, da kuma cikin ƙasashe na kusa da na nesa. USU-Soft yana daidai da ingancin sabis ɗin da aka bayar, inganci da mabuɗin ayyukan nasara. Hakanan zaku iya fahimtar da kanku tare da wannan software na lissafin kuɗi tare da taimakon gabatarwar bidiyo da sigar demo da ke kan tashar yanar gizon mu. Zaku iya zazzage shi kyauta.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Akwai tsare-tsaren tarawa da yawa na albashin ma'aikata, ɗayan ɗayan shine ta KPI. Wannan tsarin lissafin yana da kyau, amma yana da wahalar tsinkaye, musamman don fahimtar ma'aikata. Dole ne ma'aikaci ya sani sarai a kowane lokaci nawa ya samu har zuwa yau da kuma abin da ya rage har sai shirin ya cika. Ko da kayi amfani da tsarin biyan albashi na KPI, sanya shi don ma'aikaci ya iya tambaya a kowane lokaci menene adadin albashin su na yau. Wannan yana ba shi damar koƙarin cika shirin. Shirye-shiryen mu na lissafin kudi yana da tsarin lissafin kudi mai sauki na kirga albashi, wanda ke samar muku da tsayayyen tsari, dogaro da kaso da kuma hada makirci tare da kari. Abin da kawai za ku yi shi ne don saita sigogi kuma tsarin lissafin kansa yana lissafin albashin kowane memba na ma'aikaci. Amincin marasa lafiya wani abu ne da ake magana da shi sosai, amma nawa ne manajojin kamfanoni a cikin sashin sabis da nufin ƙara aminci ga marasa lafiya kuma ta yaya suke amfani da shirye-shiryen aminci?



Yi odar lissafin haƙuri

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin haƙuri

Na farko, bari mu ayyana menene amincin marasa lafiya. Ana iya bayyana amincin marasa lafiya azaman kyakkyawan halin abokin ciniki ga kamfani ko wani samfuri ko sabis. Tushen kowane tsarin aminci shine samfurin, kuma dukkanin tsarin lissafin alaƙa da marasa lafiya an ginashi ne. Abu na gaba wanda ke haskaka samfurin shine sabis, wanda ke samar da halaye na aminci ga samfurin. Daidai matakin sabis yakan rinjayi shawarar abokin ciniki don dawo gare ku ko a'a. Don tantance yadda kuke aiki tare da marasa lafiya na yau da kullun da haɓaka amincin su, da farko yakamata ku kula da sabis da kuma mai da hankalin marasa lafiya. Taya zaka kula da ingancin ayyukanka? Yana da mahimmanci kasancewa cikin 'filin' kuma ka gani da idanunka murmushin farin ciki na marasa lafiyarka, don jin godiyarsu da farin cikinsu. Ya fi sauƙi kuma mafi ƙwarewa don amfani da fasahar fasahar zamani. Nazarin tsarin lissafin CRM zai gaya muku abin da ake buƙata don wane sabis ke fadowa ko ƙaruwa.

Wanne gwani ko mai gudanarwa ke nuna mafi munin sakamako wajen canza abokan ciniki zuwa na aminci? Tsarin lissafin kuɗi na iya nuna muku. Aiwatar da aikin gudanar da safiyo kan gamsar da abokin ciniki tare da ƙimar sabis ta hanyar tsarin lissafin kuɗi ya zama batun rabin sa'a - saita rubutun saƙon kuma latsa maɓallin 'gudu'. Bayan kowane ziyara, ana gayyatar abokin ciniki don aika zargi (ko wataƙila godiya) ba a cikin sararin jama'a ba, amma kai tsaye ga manajan ko ƙwararren masanin kula da inganci. Kuna iya ɗaukar mataki akan lokaci. Abokin ciniki yana jin kulawa, kuma yana godiya don girmama maganganun sa. Kuma kasuwancinku yana kiyayewa da haɓaka suna! Wannan cikakken hadewa ne kuma wannan shine abin da kowane manaja dole ne yayi kokarin cimma. Tsarin lissafi kayan aiki ne wanda za'a iya amfani dashi a cikin ma'aikatar ku. Lissafin kuɗi da gudanarwa sun fi sauƙi tare da aikace-aikacen lissafinmu.