1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da wucewa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 712
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da wucewa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da wucewa - Hoton shirin

Kowane kamfani dole ne yayi biyayya ga izinin gudanarwa don iya sarrafa duk ziyarar zuwa farfajiyar kamfanin. Ana ba da izinin wucewa ta hannun jami'an tsaro ko sashen ma'aikata zuwa ƙungiyoyi daban-daban don yin rajistar motsi a shingen binciken kasuwancin. Irin wannan gudanarwa na iya haɗawa da rijista biyu na izinin wucewa don ma'aikata na yau da kullun da kuma kula da izinin wucewa na ɗan lokaci don baƙi na lokaci ɗaya. Dalilin irin wannan aikin shine bin diddigin abubuwan da suka dace da kuma dalilin ziyarar baƙi na ɗan lokaci, da kuma kasancewar jinkiri da ƙarin lokacin aiki tsakanin ma'aikatan ƙungiyar. Yawancin bayanan da aka rubuta ta wannan hanyar ana amfani dasu don samar da biyan kuɗi da biyan kuɗi. Za'a iya sake ƙirƙirar lissafin gudanarwa don wucewa ta hanyoyi da yawa. Mafi sau da yawa, a aikace, ana amfani da atomatik, tunda yana da inganci sosai fiye da littafi, wanda ake aiwatar da rijistar baƙi a cikin takaddun takarda. Mafi yawan ya dogara da ingantacciyar hanyar da aka zaba don tsara ayyukan tsaro, saboda haka, a wannan matakin, ba za a iya yin kuskure ba. Domin mai gadin yayin hidimar ya sami dama ba kawai shiga cikin takardu ba amma kuma don gudanar da ayyukansa na gaggawa tare da inganci, ya kamata a 'yanta shi daga ayyukan yau da kullun. Ana iya yin hakan ta hanyar amfani da sabis na atomatik zuwa sarrafawa, godiya ga abin da software ɗin da aka yi amfani da ita za ta iya magance matsalar da ke sama. Godiya gareshi, ba za ku iya sake damuwa da ingancin lissafin kuɗi ba, kuna fatan ɗawainiya da amincin jami'an tsaro, tun da aikace-aikacen ba tare da gazawa da kurakurai ba, kuna ba da tabbacin amintaccen lissafin kuɗi a duk matakan. Bugu da kari, ingancin sa daga yanzu ba zai dogara da yawan maziyarta da yawan aiki ba: sakamakon koyaushe ya zama mai kyau daidai. Hakanan shirin gudanarwa na wucewa yana da tasiri mai kyau akan aikin manajan da kuma inganta wuraren aiki masu alaƙa da lissafin ma'aikaci. Zai yiwu a gudanar da gudanarwa ta tsakiya, wanda ya dace sosai idan baku da damar ziyartar kayan aiki da rassa a ƙarƙashin rahoton. Wuraren aiki za a wadata su da na'urori masu kwakwalwa don kowane memba na ƙungiyar ya sami damar sarrafa hanyoyin wucewa ta hanyar lantarki. Lokacin da zaɓin hanyar gudanarwa ta bayyana, abu na ƙarshe da ya rage shine zaɓar software da ta dace da takamaiman ayyukan kamfanin ku. Abin farin ciki, masana'antun software na yau da kullun suna ba da ƙarin zaɓuɓɓuka don kayan aikin software waɗanda zasu iya ba da sabis na tsaro ta atomatik.

Ofayan su shine USU Software, wanda ya dace da aikin sarrafa kai na ayyuka daban-daban, gami da ƙungiyar gudanar da ƙididdigar abubuwan wucewa. Kuma duk saboda gaskiyar cewa masu haɓaka daga kamfaninmu ne suka gabatar da shi a cikin daidaitattun ayyuka iri-iri, waɗanda aka yi tunaninsu kuma aka aiwatar da su cikin gaskiya don gudanar da sassan kasuwanci daban-daban. Shirin ya kasance a kasuwa sama da shekaru takwas kuma koyaushe yana kasancewa batun abubuwan da ke faruwa a fagen aikin kai tsaye, wanda saboda sabuntawar da aka saki akai-akai wanda ke ba mu damar inganta software daga lokaci zuwa lokaci. Daga cikin waɗancan abubuwa, tana da lasisi, wanda ke ba da ƙarin garanti na inganci, wanda tuni ya zama abin da ya dace ta hanyar sake dubawar abokan cinikin da suka gamsu. Saitin software mai iko yana da sauƙin amfani. Za'a iya ƙware da salon ƙirar ƙira mai sauƙin fahimta kuma ta hanyar cikakken mai farawa a wannan yankin. Za a taimaka musu ta hanyar amfani da nasiha mai bayyanawa wadanda ke jagorantar sabbin masu amfani ta hanyar aikin da farko, kuma koyaushe zaka iya amfani da damar kyauta zuwa rumbun bidiyo na musamman da ke koyar da yadda ake aiki a cikin tsarin akan gidan yanar gizon kamfanin . Godiya ga fakitin harshe da aka gina a cikin mahaɗin, ma'aikata yakamata su sami damar sarrafa fasfo koda cikin harsunan waje, waɗanda zaɓin su ba'a iyakance ba. Daban-daban kwakwalwan zamani na babban allon, daga cikinsu, misali, yanayin masu wasa da yawa, zasu taimaka don inganta ayyukan samar da haɗin gwiwa na ƙungiyar. Hakan yana nuna cewa kowane yawan ma'aikata na iya aiki a cikin Tsari na musamman a lokaci guda idan suna da haɗin yanar gizo na gida ɗaya ko Intanet. Yanayi iri ɗaya yana yiwuwa ne kawai a ƙarƙashin sharaɗi ɗaya: ga kowane mai amfani, za a buɗe asusun sirri ba tare da gazawa ba, wanda ke ba da izinin iyakance filin aikin ciki na ƙirar. Wannan banbancin, ta hanya, yana buɗe dama don faɗaɗa sarrafawar ayyukan ayyukan ma'aikaci da aka ba shi da kuma daidaita damar sa ta kansa zuwa nau'ikan bayanai daban-daban a cikin menu. A cikin software ɗin, ba za ku iya gudanar da fasfo kawai ba, har ma za ku iya kafa lissafin gudanarwa a cikin fannoni kamar tafiyar kuɗi, shugabancin dangantakar abokan ciniki, gudanar da ma'aikata, lissafi da biyan kuɗi, haɓaka dabarun tsarawa, shiri kai tsaye na rahotanni daban-daban da kuma samuwar sauyin shirye-shirye, gami da gudanar da rumbuna.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-14

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Wani shiri na atomatik don gudanarwa daga USU Software yana ba ku damar bin diddigin kasancewar su da amfani da ma'aikata na yau da kullun da baƙi na ɗan lokaci. Tsarin bayarwa ga kowane rukuni daban ne. Ana ba su ga ma'aikata yayin haya, a cikin nau'i na bajoji na musamman, wanda ake amfani da fasahar lambar mashaya, wato, akwai alama tare da lambar mashaya ta mutum. Amfani da irin wannan fasahar sarrafawa tana ba ka damar rajistar mutum da sauri a wurin bincike, inda a cikin katin kwamfutarsa aka nuna katinsa na sirri. Amma ga maziyarta, a gare su jami'an tsaro a wurin dubawa da wuri-wuri, a daidai wurin, ana buga takardar wucewa ta ɗan lokaci, wanda aka zartar bisa ga ɗayan shaci da aka ajiye a baya a cikin sashen 'Directories'. Hakanan za'a iya haɓaka ta tare da kyamaran yanar gizo na baƙo. Irin wannan izinin ana bayar dashi na iyakantaccen lokaci, sabili da haka, dole ne a buga shi tare da ranar fitowar. Ta hanyar shirya gudanarwar wucewa ta wannan hanyar, zaku iya tabbata cewa ba a lura da ziyarar kowa ba.

Yin nazarin kayan wannan rubutun, Ina so in sake jaddada cewa sarrafa kansa na ayyukan tsaro ta amfani da Software na USU ita ce hanya mafi sauri da inganci don shirya tsarin samun dama mai inganci wanda babu abin da ya kuɓuce muku. Ana iya amfani da shirin don nazarin ayyukan tsaro don fahimtar wanne yanki ne mafi yawan buƙatu tsakanin abokan ciniki. Gudanarwar za ta iya gudanar da shirin na atomatik ko da ta hanyar nesa, daga kowace na’urar tafi da gidanka, idan, bisa ga yanayin yanayi, ya dade ba ya tafiya a kan kasuwanci ko hutu.

Tsarin Duniya yana da kayan aiki da yawa don tsara ikon sarrafawa akan aikin rajista a wurin bincike.

Hakanan yana yiwuwa a tsara kulawa ta kulawa daga aikace-aikacen hannu na musamman wanda aka haɓaka, wanda ya dogara da tsarin sa kuma kusan yana da aiki iri ɗaya. Gudanar da daftarin aiki ya zama mafi sauki, tunda daga yanzu ana samarda takardu ta hanyar kammala ta atomatik bisa ka'idodi na musamman daga sashen Bayani. Saitin USU Software don ayyukan tsaro ya dace da gudanar da ayyukan tsaro da aminci daban-daban, hukumomin tsaro, kamfanonin tsaro masu zaman kansu, da sauransu. Za'a iya sauke aikace-aikacen gudanarwa na tsaro azaman tsarin demo kuma a gwada shi kyauta kyauta tare da makonni uku.



Yi odar gudanarwar wucewa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da wucewa

Don samarwa da lissafin farashin ayyukan tsaro a cikin 'Kundin adireshi' na shirin, ana iya amfani da jerin farashin da yawa a lokaci guda. Gudanarwar sarrafawa kan kashe kuɗi da rasit ya zama da sauƙi. Kwararrun kamfaninmu suna ba da ingantaccen samfurin IT, wanda kowane aiki ke yin tunaninsa don saukakawa da jin daɗin mai amfani. Don inganta gudanarwar abubuwan wucewa a wurin binciken, ana iya amfani da sikanin lambar mashaya, da kyamarorin sa ido na bidiyo, wanda za'a iya mu'amala da shirin da shi da sauki. Yana da kyau sosai don adana bayanan gudanarwa lokacin da kayan aikin ku azaman aikace-aikace yana da kyakkyawan tsari. Ayyukan gudanarwa waɗanda suke cikin shirin sun haɗa da zaɓin madadin, wanda aka gudanar da kansa bisa ga jadawalin da aka tsara. Abokan cinikin ku ya kamata su iya sasanta ayyukan da aka bayar ba kawai ta hanyar da ta dace ba har ma ta tashoshin biyan kuɗi daban-daban. Turnauraren ajiya a shingen binciken da ke ɗauke da na'urar daukar hotan takardu kyakkyawan yanki ne na tsarin lissafin gudanarwa.