1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin don circus
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 965
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin don circus

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin don circus - Hoton shirin

Tsarin dacewa da abin dogaro ga circus shine kyakkyawan tsarin gudanar da ayyukan ƙungiyar yanzu da samun ingantaccen bayani a kowane lokaci. A yau, ba za ku yi mamakin kowane aikace-aikacen aiki da kai na kasuwanci ba. Kowane ɗan kasuwa ya fahimci cewa gabatar da software na musamman zai ba kamfanin damar haɓaka a cikin alkiblar da ake buƙata kuma ya kasance mai gasa. Additionari ga haka, sarrafa kai yana 'yantar da mutane daga aiki mai wahala kuma yana ba su damar watsa kuzarinsu, don haka don yin magana, a cikin mahimman hanyoyin.

Saboda gaskiyar cewa USU Software yana ba da gudummawa ga ƙayyadaddun albarkatu na kowane kamfani, gami da circus, don haka za a kira shi ingantaccen tsari don tsara ayyukan.

Da farko dai, mun lura da sauƙin aiki da shi. Circus shine dandamali don wasanni daban-daban tare da babban saitin kayan aiki na musamman. Dole ne a yi lissafin waɗannan kadarorin kuma dole ne a sami sababbi a kan kari. Hakanan yana da mahimmanci a lura da aikin ma'aikata da kuma sayar da tikiti don wasanni. Da hannu, irin girman aikin ba gaskiya bane. Tsarin don gudanar da circus yana taimaka wa kowane ma'aikaci don gudanar da aikin yau da kullun kuma nan da nan ya ga sakamakon don sarrafa daidaiton bayanin da aka shigar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-14

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin don circus ana iya saita shi daidai da bukatun masana'antar: zaɓi harshe, zane mai launi na ƙirar, software ɗin tana ƙunshe da jigogi sama da hamsin don kowane ɗanɗano, da kuma jerin ginshiƙai a cikin mujallu.

Manhajan shirye-shiryen sun kunshi tubala uku, kamar 'Module', 'Littattafan tunani' da 'Rahotannin'. A cikin 'Kundin adireshi' game da kamfanin an shigar da su: cikakkun bayanai, nau'ikan biyan kudi, abubuwan samun kudin shiga da na kashewa, farashin da aka danganta da aiyuka, yawan kujerun zama a zauren ta layuka da bangarori, agogo, noman kayan aiki da tsayayyun kadarori, jerin kwastomomi da ƙari. An katange 'Modules' na tsarin don circus don shigar da bayanai a kullun. Anan ne bayanan da aka shiga cikin littattafan tunani suka zo da sauki. Kowane aiki an shigar dashi tare da batun dakika. Misali, yi ajiyar wasu wurare ko yin biyan kuɗi idan baƙon ya saka kuɗi kai tsaye.

Bayan riƙe bayanan, kowane mutum na iya bincika daidaiton bayanin a cikin 'Rahoton' toshe. Amfani da wannan darasin, jagoran circus ya kamata ya san duk canje-canje, ya iya nazarin bayanan da aka samu, ya kuma ɗauki matakan gyara. Ta hanyar zaɓar babban kundi ko ƙarami, zaku sami ingantaccen kayan aiki don nazarin halin da ake ciki yanzu a cikin ƙungiyar da bayani don hango yadda za a yi aiki cikin sauya yanayin kasuwa.

A cikin tsarin USU Software, mujallu da littattafan tunani sun kasu kashi biyu daban-daban don a nuna ɗayan aikin da aka zaɓa a na sama a na biyu. Hakkokin samun dama a cikin tsarin, idan ya zama dole, za a iya saita kowane matsayi, misali, sashen, har ma ga kowane ma'aikaci.

Ingantawa ga tsarin lissafi na iya yin oda. Ta hanyar ƙara ayyuka gwargwadon ikonku, kuna iya samun ƙarin bayanin da kuke buƙata don aiki.

Tsarin makircin ya baiwa mai karbar kudi damar aiwatar da aikin sa na siyar da tikiti a cikin 'yan dannawa cikin tsarin dawafi. Kayan aikinmu yana ba ka damar saita farashin tikiti daban-daban na rukunin mutane daban-daban a cikin kundin adireshi, kazalika da ƙulla farashin zuwa sassa da layuka. Samun ɗakuna da yawa, yana yiwuwa a nuna a cikin rumbun adana bayanan ko akwai takura kan wurare a cikin kowannensu. Idan ana amfani da wuraren don baje kolin, inda yawan mutane ba shi da matsala, to ana siyar da tikiti gaba ɗaya.



Yi oda wani tsari don circus

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin don circus

Haɗa kan kayan aiki daban-daban shine gudummawar ku ga aikin sarrafa kai tare da kwastomomi. Haɗuwa da tsarin circus tare da kayan sayar da kaya yana sauƙaƙa shigar da bayanai cikin rumbun adana bayanai. Don bincika samuwar tikiti, yana da ma'ana a yi amfani da tashar tattara bayanai a cikin aikinku, yin alama akan wuraren zama. Ikon tikiti tare da sikanin lambar mashaya yana ba ku damar shirya ƙarin wurin aiki a ƙofar zauren, wanda ya fi dacewa. Biyan kuɗi za'a iya karɓa ta kowace hanyar da ta dace. Don shigar da bayanai cikin sauri, zaku iya amfani da shigo da fitarwa na bayanai daga Excel da takaddun wasu tsare-tsare. Ana iya ɗora hotuna daban-daban a cikin software ɗin. Binciken yana nuna duk ayyukan da aka yi tare da takaddun zaɓaɓɓe.

Tsarin don circus yana tallafawa aika saƙonni a cikin tsarin imel, saƙonnin kai tsaye, SMS, da murya ta waya. Wani fasalin adanawa wanda ya ci gaba yana adana bayanan bayananku idan akwai wani gaggawa na kashe kwamfutar. Optionarin zaɓi 'Mai tsarawa' yana ba ka damar yin wannan ta atomatik a mitar da ake so. Idan ka yanke shawara ka sayi cikakkiyar sigar USU Software zaka iya ɗaukar ayyukan da kamfanin ka ke buƙata ba tare da kashe kowane adadin kuɗin kuɗi akan abubuwan da kamfanin ku bazai buƙata ba, wanda ya sa USU Software ɗaya daga cikin mafiya amfani. -mabubuwan kirkirar kayan masarufi na kayan kwalliya a kasuwa dangane da manufofin farashin. Idan har yanzu ba ku da tabbacin idan kuna son samun shirin, koyaushe kuna iya gwada sigar fitowar shirinmu, sannan ku yanke shawara idan ya dace da lokacinku da albarkatunku. Tsarin Demo na shirinmu yana aiki na tsawon makonni biyu cikakke kuma yana goyan bayan yawancin ayyukan cikakken shirin.