1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin sarrafa tikiti
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 678
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin sarrafa tikiti

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin sarrafa tikiti - Hoton shirin

Dunkulewar duniya ya koya wa ‘yan kasuwa cewa ingantaccen tsarin da aka samu don gudanar da tikiti na iya yin tasiri ga ayyukan irin wadannan masana’antu kamar gidajen kallo, wuraren biki, filayen wasa, gidajen tarihi, kamfanonin sufuri, da hukumomin tafiye-tafiye. Yawanci, shugaban kamfanin ko wakilin da yake da izini yana zaɓar tsarin software don kansu bisa la'akari da dacewa da aiki. Idan duk sigogi sun dace, ana yanke shawara don siyan ɗaya ko wata tsarin. Ofayan waɗannan aikace-aikacen sarrafa tikiti shine USU Software. Capabilitiesarfinsa yana da faɗi sosai ta yadda ba za a iya amfani da shi ba kawai azaman tsarin sarrafa tikiti amma kuma a matsayin software da za ta iya sarrafawa da sarrafa kai tsaye da sauran ayyukan kasuwanci a cikin kamfanoni inda sarrafa tikiti shine ainihin aikin don samun bayanai game da aikin kamfanin. Hakanan ana iya amfani da tsarin lissafin tikitinmu don gudanar da ayyukan ƙungiyar na yanzu. Yana iya yin amfani da kansa ta atomatik matakai na yau da kullun, yana ceton mutane lokaci. A sakamakon haka, yawancin aikin ya kamata a yi su da sauri da inganci.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-28

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Godiya ga tsarin rabon kujeru masu dacewa, kowane tikiti yakamata ya kasance a ƙarƙashin iko, kuma gudanar da farashin tikiti ya zama mai sauƙi da sauƙi kamar yadda zai yiwu. Makircin yana aiki sosai. Ayyukan farko a cikin shirin ana aiwatar dasu a cikin littattafan tunani. Ana adana bayanan game da ƙungiyar a can. An shigar da su, a matsayin mai mulkin, sau ɗaya. Anan, tare da wasu, ana adana bayanai game da duk ɗakuna ko abubuwan hawa na ababen hawa. Bayan haka, matsakaicin adadin adadin wurare an ƙaddara wa kowane ɗayansu. A cikin tsarin tsarin menu iri ɗaya, an nuna adadin kujeru tare da ingantaccen ta'aziyya, da farashin su. Na dabam, zaku iya nuna farashin tikiti na mutanen kungiyoyi daban-daban.

Gudanar da tallace-tallace na gaba a cikin tsarin ana aiwatar da su ta amfani da tsarin zane na salon ko zauren. Kujerun da abokin ciniki ya zaba suna alama ta mai karɓar kuɗi ko manajan, an adana su, kuma, a lokacin da aka karɓi kuɗi, ana yi musu alama da launi mai banbanci kamar yadda aka mamaye. USU Software tsari ne don gudanarwa da inganta ayyukan kamfani. Baya ga ƙididdigar tikiti, yana ba ku damar sarrafa duk kadarorin ƙungiyar kuma yana iya yin aiki azaman mai amfani da sauƙin amfani da keɓaɓɓen mai amfani, wanda ke da dukkan fasali don saka idanu da rarraba albarkatu.



Yi oda don tsarin tikiti

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin sarrafa tikiti

Bayanin da aka tattara tare ana nuna su ne a cikin rahotonni, sigogi, da kuma zane-zane. Suna ba ku damar sarrafa dukkan matakai, bi sauƙaƙan ɓataccen sigogi daga ƙa'idodi da hango ayyukan ayyukan kasuwancin don shirya shiri na gaba don kawar da mummunan sakamako idan akwai.

USU Software tsari ne mai dacewa don ingantaccen gudanarwa na duk matakai a cikin kamfani mai nasara. Lokacin siyan tsarin a karo na farko, ana bayar da kyautar kyautar kyautar goyan baya bisa ga lasisin lasisin da aka siya. Hakkokin samun dama ana iya saita su duka ga kowane mai amfani da kuma na sassan. Kuna iya fara keɓance tsarin don bukatun ƙungiyar ku. Tare da taimakon USU Software, zaku sami ikon sarrafa lokacin aiwatar da umarni. Duk wani mai amfani da shi zai iya tsara tsarin amfani da shirin ta yadda bayanan za su kasance da saukin karantawa. Duk rajistan ayyukan suna da allon-allo zuwa yankuna biyu don dawo da bayanai cikin sauri.

USU Software yana tallafawa aiki tare da yan kwangila daga bayanan data kasance. Adana tarihin canje-canje a cikin kowane aiki tare da ikon duba canje-canjen da aka yi. Buƙatun kayan aiki ne don saita ayyuka ga ma'aikata da kuma lura da kammala su. Jadawalin don ingantaccen lokacin gudanarwa na ma'aikatan masana'antar. Rikodi na murya na aikace-aikace yana bawa ma'aikatan masana'antar damar mantawa da ayyukan da aka basu. An tsara pop-up don faɗakar da mutane game da abubuwan da ke zuwa. Bot na kasuwanci ya kamata ya taimake ka tare da karɓar aikace-aikace daga abokan ciniki da kuma sauƙaƙa wasu daga aiki daga ma'aikata. Haɗa kayan sayar da kaya zuwa aikin masu karɓar kuɗi yana sa aiwatarwar aiwatar ta zama mafi dacewa. Gudanar da dukkan matakai yana yiwuwa tare da yin amfani da koyaushe na tsarin 'Rahotanni', inda aka tattara bayanai don yin tsinkaya. Kuna iya kimanta duk abubuwan da ke cikin USU Software kawai ta hanyar saukar da sigar demo na shirin daga gidan yanar gizon mu, ba tare da biyan kuɗi ko ɗaya ba. Kuna iya tsara ayyukan shirin ta hanyar zaɓar waɗanne ɓangarori na software ɗin da kuke buƙata mafi yawa, da waɗanne ɓangarorin da ba ku son ganin an aiwatar da su, ma'ana ba za ku biya duk abubuwan da ba dole ba don waɗannan fasalulluran da aikin, wanda shine ainihin abin da ya sa shirin mu na musamman kuma ya banbanta shi da irin wannan tayi a kasuwa. Kuna iya canza bayyanar gani ta shirin ta hanyar daidaita ɗaya daga cikin hamshakin kayan gani waɗanda muke jigilar su tare da tsarin, ko ma ta ƙirƙirar naku na musamman ta hanyar shigo da hotuna tare da kayan aiki na musamman waɗanda aka kuma shigo da su tare da shirin. Zai yiwu ma a saita tambarin kamfaninku a babban taga na tsarin don ba shi haɗin kai, kamfani. Gwada Software na USU a yau ku gani da kanku yadda tasirinsa yake idan ya kasance game da lissafi da gudanar da kasuwancinku, kuma musamman don ingantaccen dijital da sarrafa tikiti na zahiri. Tsarin Demo na tsarin kula da tikitinmu yana aiki har tsawon makonni biyu cikakke, ma'ana cewa akwai isasshen lokaci don kimanta aikinsa!