1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin tikiti don fasinjoji
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 580
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin tikiti don fasinjoji

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin tikiti don fasinjoji - Hoton shirin

Kowane kamfanin sufuri ko kamfanin tafiya, zuwa wani mataki ko wani, yana amfani da tsarin tikiti ga fasinjoji a cikin aikinsa na yau da kullun, wanda ke ba da damar siyar da tikitin zama na tafiya. Dalilin aiki da irin wannan tsarin shine saurin shigar da bayanai da kuma samun sakamako nan take.

Tunda kasuwar kere-kere ta IT tana bunkasa cikin sauri, gudanar da tikiti na fasinjoji ya samu gagarumin sauye-sauye cikin lokaci. A yau, ana amfani da tsarin zamani don wannan, waɗanda ke iya sarrafa ba kawai don aiwatar da aiwatarwa ba har ma don magance wasu, matsaloli masu rikitarwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-28

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ofayan waɗannan shine tsari na musamman don tikiti don fasinjoji, USU Software. An tsara shi don gudanar da ayyukan kusan kowane kamfani. A yau an gabatar da shi a cikin gyare-gyare sama da ɗari waɗanda suka dace da bukatun kowane masana'antu. Wannan tsarin don tikiti don fasinjoji yana nuna duk ayyukan tattalin arziƙin ƙungiyar. Ba wai kawai kowane tikiti ake kidaya ba, har ma kowane fasinja, tsayayyar kadara, mutum, da aikin da tsarin ke aiwatarwa. USU Software kuma yana da kyau a sarrafa albarkatun kuɗi na kamfanin.

USU Software an rarrabe ta ayyukan da ke da alhakin sarrafa duk tsari, gami da cika motoci da fasinjoji ta hanyar sarrafa tikiti. Bugu da ƙari, ana yin wannan tare da taimakon ayyuka mafi sauƙi, wanda ba zai zama da wahala ga ma'aikatan ku su samu a cikin USU Software ba.

Idan tsarin tsarin da aka zaɓa bai cika biyan buƙatunku ba, to lokaci ne kawai ku shigar da fom ɗin da kuke buƙata kuma ƙara sabon aiki zuwa Software na USU. A cikin lamura na musamman, muna sanya masanin fasaha don yin nazarin ayyukan kasuwancin ku da ƙirƙirar aikin fasaha na ƙarshe. Kuma, kamar yadda kuka sani, bayyanannen bayani dalla-dalla shine tabbacin samun sakamakon da ake so.

Duk wani mai amfani da aikace-aikacenmu na ci gaba yana iya sauƙaƙe keɓaɓɓiyar hanyar amfani da ikon kansu. Zaka iya zaɓar daga ɗayan zaɓuɓɓuka da yawa da aka gabatar don ƙirar launi na mai amfani da mai amfani. Idan ya cancanta, za mu samar muku da tsarin sigar kasa da kasa don lissafin tikitin fasinjoji, wanda zai ba ku damar fassara tsarin tsarin zuwa kowane yare a duniya. Kuma wannan yana sanya shi dacewa ga duk ma'aikata.



Sanya wani tsari na tikiti na fasinjoji

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin tikiti don fasinjoji

Duk ma'aikatan da ke cikin ofishi ɗaya da waje suna iya aiki a cikin aikace-aikacen. Misali, idan kuna da rassa a garuruwa daban-daban. A wannan yanayin, kawai hanyar da kwamfutoci ke sadarwa tare da sabar ya canza.

A cikin tsarin lissafin tikitin fasinja, yana yiwuwa a sanya adadin kujeru a kowane tsarin wadatattun hanyoyin zirga-zirgar ku da kuma rikodin sayar da tikiti ga fasinjoji. Idan ya cancanta, zaka iya shigar da bayanai game da mutum a cikin rumbun adana bayanan. Za'a iya adana bayanan na dogon lokaci kuma za'a iya amfani dasu daga baya. Misali, don aikawa da kwastomomi game da tayi na musamman da abubuwan da suka faru a cikin sha'anin. Babban fa'idar USU Software shine samuwar sarrafa rahotanni da yawa don nazarin ayyukan kamfanin don lokacin da aka zaɓa. Baya ga maƙunsar bayanai, ana gabatar da su ta hanyar zane-zane da zane-zane wanda zai iya sa bayanan dijital ya zama abin karantawa da fahimta. Manajan ya kamata ya iya kimanta rahotonnin kuɗi, tallace-tallace, da rahotanni na gudanarwa, waɗanda ke iya samar da cikakken ingantaccen bayani game da duk ayyukan cikin ƙungiyar. Bari mu ga waɗanne ayyuka ke sa USU Software ta zama ɗayan mafi kyawun kayan aikin dijital idan ya zo batun tikitin fasinjoji akan kasuwa.

Tsarin kariyar bayanai daga ma'aikatan da ba'a so da kuma na waje. Hakkokin samun dama ana iya daidaita su ga kowane mutum ko sashe. Damar mutum don siffanta windows. Bincika bayanai a cikin tsarin ta shigar da haruffa na farko na ƙimar. Fitowar bayanai a cikin fayil ɗin rajistan a cikin sifofi daban-daban don sauƙin fahimta da dawo da bayanai. Tsarin yana ba ku damar nuna fasalin ɗakunan gyaran gashi a cikin sufuri, wanda ya sa aikin mai karɓar kuɗi ya dace. Matsayi daban-daban na wurare an yiwa alama akan zane tare da launuka. Ikon daidaita farashin don wurare daban-daban, tare da nuna su dangane da nau'in mutane. Gudanar da iyakoki marasa iyaka na sassan da rarrabuwa tsakanin ma'aikata ko kamfani. Wannan tsarin na iya adana tarihin ma'amala da kowane abokin ciniki. Ana yin buƙatun buƙatun a cikin tsarin kuma bawa ma'aikata damar ganin umarni, kuma, bayan sun kammala, sanya alama lokacin aikin su. Fallasa abubuwa don sanarwa iri daban-daban. Duk wani bayanin da kuke buƙata za'a iya sanya shi a can. Tsarin zai iya mu'amala da musayar waya ta atomatik ta zamani, kuma wannan zai haɓaka damar ku sosai yayin aiki tare da abokan ciniki. Gudanar da bayanin da aka aiko ta amfani da SMS, aikace-aikacen manzan nan take, imel, da katako. USU Software don gudanar da tikiti yana aiki azaman mafi ƙarancin tsarin tsarin samar da kayan aiki wanda zai iya adana bayanan duk albarkatu da rarraba su daidai da hanyoyin cikin gida.

Idan kuna son bincika duk ayyukan da aka ambata a sama don kanku, tare da gwada ƙarin fasalluka waɗanda USU Software ke ba wa masu amfani da ita, amma a lokaci guda ba ku da tabbacin idan tsarin ya cancanci kuɗin da yake kashe, za ku iya zazzage nau'ikan gwajin wannan tsarin kai tsaye daga gidan yanar gizon mu ba tare da an biya shi komai ba!