1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da gidan wasan kwaikwayo
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 471
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da gidan wasan kwaikwayo

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da gidan wasan kwaikwayo - Hoton shirin

Idan gidan wasan kwaikwayo ya fara da mai rataya, to gudanar da wasan kwaikwayo yana farawa tare da neman tsarin lissafin kuɗi mai dacewa. Menene batun 'ƙwarewar sarrafa wasan kwaikwayo' ya ƙunsa? Wannan ba kawai shiri ne mai ban sha'awa da dacewa ba, mai ban sha'awa ga masu sauraro. Ba wai kawai game da 'yan wasan kwaikwayo ne ke yin rawar ba. Gudanar da gidan wasan kwaikwayo shima nauyi ne don tabbatar da cewa ma'aikata koyaushe suna da albarkatu don ɓatar da lokacin su. Wannan ya shafi ba kawai ga ƙungiyar ba har ma ga ma'aikatan gudanarwa na wasan kwaikwayo saboda su ne ke ƙirƙirar yanayin da aka ƙirƙira fasaha.

Hakanan za'a iya kiran ƙungiyar da ke da ƙwarewar ayyukan gudanarwa ta fasaha. Lokaci ya wuce lokacin da adana bayanai a kan takarda ya zama ƙa'ida. A yau, duk wani mutum mai girmama kansa yana neman yin aiki mai girma fiye da da a lokaci guda. Bukatar irin wannan ƙungiyar na jadawalin aiki an ƙaddara ta buƙatar gudanar da aikin gidan wasan kwaikwayo, la'akari da ƙwarewar fasaha. Tsarin lissafin kansa yana inganta ayyukan kayan aikin bayan fage a gidan wasan kwaikwayo. A kan yadda zaɓin ke mai da hankali ba ƙari, ba ƙasa ba, da tasirin kafa ayyuka a cikin ƙungiyar da kuma dacewar lokacin magance su. Lokaci kyauta ce mai matukar muhimmanci. Amfani da hankali shine baiwa. Don haka, tsarin adana bayanai a cikin gidan wasan kwaikwayo dole ne.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-13

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A yau, akwai adadi mai yawa na software wanda zai iya sarrafa kansa ko dai wani layi na daban na aikin gudanar da wasan kwaikwayo ko kuma gudanar da ayyukan gwamnati gabaɗaya. Kowane gidan wasan kwaikwayo yana yin wannan zaɓin da kansa.

Programsayan shirye-shiryen sarrafa kamfani mafi inganci da dacewa shine tsarin USU Software. Kamfaninmu ya shiga kasuwa tare da wannan ci gaban shekaru goma da suka gabata. A wannan lokacin, ya canza sau da yawa, an ƙara shi da sabbin ayyuka, kuma an inganta shi. Yankunan da aikinmu ya ba da fifiko su ne sauƙaƙa aiwatar da ayyuka daban-daban, tare da hanzarta ayyukan. A sakamakon haka, sigar da ake da ita a yau ta cika dukkan bukatun lokaci kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun tsarin da ake amfani da su wajen gudanar da kowace ƙungiya. Ciki har da gidan wasan kwaikwayo.

Me ya faru a ƙarshe? Mai dacewa, ingantaccen tsari don sarrafa atomatik kowane nau'i. Haɗin sa yana da ilhama, kowane bayani yana cikin sa cikin secondsan daƙiƙoƙi.

Don saukakawa, ana iya shigar da shirin ga masu amfani da yawa, kowannensu yana da nasa haƙƙin mallaka (bin adadin ayyukan da aka yi), kuma ana iya haɗa su ta hanyar hanyar sadarwa ta gida. Tsarin menu ya ƙunshi kayayyaki uku, a cikin kowane ɗayan ana aiwatar da wani ɓangare na aikin: na farko, bayani game da gidan wasan kwaikwayo, game da harabar sa da ma'aikata, game da abubuwan samun kuɗi da kashe kuɗi, gami da rukunin tikiti sune ya shiga. Ana amfani da bayanan don yiwa tikitin da aka siyar alama da shigar da ma'amalar kasuwanci ta yau da kullun. Ana iya samun sakamakon aikin a tsarin rahotannin da aka gabatar a cikin tebur, zane-zane, da zane-zane. Manhajan gudanarwa yana ba kowane mai amfani damar yin saitunan haɗin keɓaɓɓu don kansa. Ginshikanan daidaitattun mutum: girma, daidaito, da ganuwa. Kariyar bayanai a cikin tsarin don gudanarwa ta amfani da bangarori uku, ba bangarori biyu ba, kamar yadda yake a mafi yawan software. A dalilin ingancin gudanarwa, manajan yana tantance matsayin sirrin bayanai da kuma mutanen da suka sami damar hakan. USU Software yana ba da izinin masu amfani da yawa suyi aiki a lokaci guda. Matsayi mai kyau na kowane daki ya yarda da mai kallo don zaɓar mafi kyawun wuri don kansa. Mai karbar kudi kawai yana bukatar karbar kudi.



Yi odar gudanar da gidan wasan kwaikwayo

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da gidan wasan kwaikwayo

Gudanar da kuɗi wani muhimmin bangare ne na aikin ƙungiya. USU Software na iya adana bayanan duk ayyukan a cikin sha'anin kuɗi. Hulɗa da software tare da kayan sayar da kaya yana ba da damar shigar da bayanai cikin rumbun adana bayanai har ma da sauri. Tsarin sarrafawa yana ba da izinin sarrafa tikiti ta amfani da TSD. Software ɗin ya haɗu da bukatun zamani na yawan aiki na kowane ma'aikaci. Ci gabanmu don gudanarwa yana sarrafa lissafi da ƙididdigar sakamakon yanki. Ana buƙatar mutum kawai don bincika daidaito na bayanan farko da sakamakon. Aika saƙonnin murya, da SMS da aikawasiku na Viber, suna ba ku damar sanar da masu kallon ku game da abubuwan kirkira. Counterpartungiyar takwaran aiki muhimmiyar kadara ce ga kowace ƙungiya. Kuna da jeri tare da adana tarihin haɗin gwiwa tare da kowane. Fallasa hanya ce ta sanarwar cikin gida na ayyuka masu zuwa. Buƙatun hanya ce ta saurin saita ayyuka don kanku da abokan aikin ku. Don ƙirƙirar ƙarin dama a cikin gudanar da kasuwanci, muna ba da ‘Baibul na shugaban zamani’ daɗa, wanda ya ƙunshi rahotanni da yawa masu sauƙi don ingantaccen tsari na ayyukan ƙungiyar.

Tun zamanin da, nau'ikan wasan kwaikwayo daban-daban sun kasance mafi kyawun gani da motsin rai don canja wurin ilimi da gogewa a cikin rayuwar ɗan adam. Daga baya, wasan kwaikwayo a matsayin hanyar fasaha ta zama ba kawai hanyar koyo game da rayuwa ba har ma da makarantar koyar da ɗabi'a da ɗabi'a don ƙananan ƙarni. Cin nasara da sarari da lokaci, haɗuwa da damar nau'ikan fasaha daban-daban - kiɗa, zane-zane, raye-raye, adabi, da wasan kwaikwayo, gidan wasan kwaikwayo yana da babban iko don tasiri cikin yanayin motsin mutum. Gudanar da irin wannan kasuwancin mai mahimmanci yana buƙatar ɗaukar nauyi daga manajan da abin dogaro daga tsarin sarrafa kansa.