1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Inganta kamfanin sufuri
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 739
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Inganta kamfanin sufuri

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Inganta kamfanin sufuri - Hoton shirin

Idan batun ingantawa na kamfanin sufuri ya cika, to, da farko, wajibi ne a yanke shawara akan takamaiman manufofi, wanda, a sakamakon haka, ya kamata a gane. Dukan tattalin arzikin kamfanin yana fama da tsarin da ba a iya rubutawa ba a cikin irin wannan yanki na kasuwanci, kuma ayyukan da aka bayar suna asarar sauri da alamun inganci. Haɓaka kamfanin sufuri mataki ne na haɓaka riba da gasa. Ta fuskar wannan matsala, an dora wa ma’aikata aikin rage kudin sufuri, domin kada ingancinsu ya lalace. Yana da mahimmanci a fahimci cewa sufuri yana ɗaukar nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan kaya: lodi, saukewa da isar da su zuwa inda aka nufa, aiki da gyaran ababen hawa, man fetur da mai, albashin ma'aikata, haraji, ayyuka, inshora.

Farashin da aka kwatanta a sama yakan yi girma ba tare da kulawa ba, wanda ke buƙatar sa ido akai-akai da ingantawa. Amma kafin fara wannan tsari, ya zama dole don nazarin dabarun da ake da su na kamfanin, gano lokutan ma'ana da kuma gano wadanda ke hana ci gaba. Binciken, bi da bi, ya kamata a dogara ne akan bayanan da aka samu a cikin tsarin tsarin lissafin kuɗi, kuma idan babu irin wannan bayanin a cikin kamfani, to, gabatar da sababbin hanyoyin warware matsalar ba zai zama mai ma'ana ba, tun da ba zai yiwu a kimanta sakamakon ba. . Ba tare da tsara lissafin kuɗi ba, zai kuma zama matsala don gano waɗannan alamun da ke buƙatar canzawa da ingantawa. Abin farin ciki, a yau akan kasuwar fasahar bayanai akwai shirye-shirye da yawa don ingantawa da sarrafa kowane, ciki har da kamfanin sufuri. Tare da taimakon irin wannan tsarin aiki da kai, za ka iya samun nasarar tsara lissafin farashi ga dukkan jiragen ruwa, ƙididdige alamun aiki da canja wurin duk takardun daftarin aiki zuwa gare su. Matsala ɗaya ita ce zaɓin shirin da zai haɗa dukkan abubuwan da ke tattare da shi kuma a lokaci guda ba zai zama mai rudani ba dangane da aikinsa. Amma akwai hanyar fita, kuma ana kiranta - Universal Accounting System, wannan aikace-aikacen yana iya inganta matakan lissafin kuɗi, tsarin sufuri, bincike na sarrafawa da kididdiga akan alamun riba da ke hade da kamfanin.

Yin aiki da kai ta hanyar inganta tsarin kamfanonin sufuri na USU zai iya ba wa masana'antar sabbin damammaki don tsara sufuri, la'akari da cunkoson tituna, da rarraba kayayyaki yadda ya kamata tare da yin amfani da cikakkiyar damar motocin. Shirin yana tsara adadin bayanan ƙididdiga waɗanda zasu taimaka ƙayyade yuwuwar haɓakar haɓakar tattalin arziƙi a cikin kamfani. Software yana lissafin farashin hanya ta atomatik, yana zaɓar mafi kyawun jadawalin kuɗin fito don yanayin tsari. Za a bi diddigin kaya da motsinsu a halin yanzu. Software ɗinmu yana da madaidaiciyar hanyar sadarwa mai sauƙi, wannan zai taimaka muku sauƙi haɗawa tare da tsarin gudanarwa na kamfanin sufuri ko dabaru, la'akari da nuances na masana'antar. Shirin na USU zai ƙara saurin ba da sabis na sufuri, wanda tabbas zai shafi amincin abokin ciniki, kuma yana rage farashin man fetur da aikin gyarawa. Za ku iya jin duk waɗannan canje-canje a cikin 'yan watanni bayan aiwatar da tsarin ingantawa. An bayyana ƙarin fa'idodi a cikin gabatarwar mu, bayan karanta shi, zaku zaɓi waɗannan zaɓuɓɓuka waɗanda zasu zama masu amfani musamman ga kamfanin ku.

Ana samar da lissafin wayoyi, mujallu, lissafin waya da sauran takaddun ta atomatik, godiya ga aikace-aikacen inganta hanyoyin kasuwanci. Kasancewar a wannan yanayin ana amfani da algorithms na kwamfuta kuma an cire ma'aikata a zahiri yana ƙara daidaiton bayanan da aka shigar. Takaddun yana da daidaitaccen tsari, wanda aka karɓa a wani kamfani daban, ana shigar da nau'ikan fom a matakin farko a cikin sashin da ya dace na software.

Shirin inganta kamfanin sufuri zai zama babban kayan aiki ga sashen gudanarwa, wanda zai kafa sadarwa mai amfani tare da abokan tarayya, masu sayarwa da abokan ciniki. Yana da mahimmanci a fahimci cewa haɓakar matakai guda ɗaya ba zai haifar da sakamakon da ake tsammani ba, yana da mahimmanci don inganta tsarin gaba ɗaya, wanda shine abin da shirinmu na USU ke bayarwa. Kuma don ƙayyade ma'auni da ke buƙatar daidaitawa, ana aiwatar da wani sashe daban-daban Rahotanni a cikin aikace-aikacen, inda lissafin kuɗi, aiki, kudi, samar da rahotanni na lokacin da ake bukata an samar da shi ta atomatik. Hakanan za'a iya zaɓar nau'in rahotanni dangane da manufar aikace-aikacen su: daidaitaccen nau'i na tebur, zane ko jadawali don babban hoto. Kuna iya gwada duk abin da aka kwatanta a sama a aikace ta hanyar zazzage sigar demo kyauta ta Tsarin Lissafin Duniya.

Ana yin lissafin takaddun jigilar kayayyaki ta amfani da aikace-aikacen sarrafa kamfanin sufuri a cikin daƙiƙa kaɗan, rage lokacin da ake kashewa akan ayyukan yau da kullun na ma'aikata.

Lissafi a cikin kamfanin sufuri yana tattara bayanai na zamani game da ragowar man fetur da man shafawa, kayan gyara don sufuri da sauran muhimman abubuwa.

Shirin na kamfanin sufuri, tare da hanyoyin da ke da alaƙa da jigilar kayayyaki da lissafin hanyoyi, suna tsara lissafin ɗakunan ajiya masu inganci ta amfani da kayan ajiyar kayan zamani.

Aiwatar da kamfanonin sufuri ba kawai kayan aiki ne don adana bayanan motoci da direbobi ba, har ma da rahotanni da yawa waɗanda ke da amfani ga gudanarwa da ma'aikatan kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-16

Shirin takardun jigilar kayayyaki yana haifar da takardun layi da sauran takaddun da suka dace don aikin kamfanin.

lissafin kamfanin sufuri yana ƙara yawan yawan ma'aikata, yana ba ku damar gano ma'aikata mafi yawan aiki, ƙarfafa waɗannan ma'aikata.

Kamfanonin sufuri da dabaru don inganta kasuwancin su na iya fara amfani da lissafin kuɗi a cikin ƙungiyar sufuri ta amfani da shirin kwamfuta mai sarrafa kansa.

Shirin na kamfanin sufuri yana gudanar da samar da buƙatun don sufuri, tsara hanyoyin hanyoyi, da kuma ƙididdige farashi, la'akari da abubuwa daban-daban.

Shirin kamfanin sufuri yana la'akari da irin waɗannan mahimman alamomi kamar: farashin ajiye motoci, alamun man fetur da sauransu.

Lissafi na motoci da direbobi suna haifar da katin sirri ga direba ko kowane ma'aikaci, tare da ikon haɗa takardu, hotuna don dacewa da lissafin kuɗi da ma'aikatan ma'aikata.

Shirin ingantawa na kamfanin sufuri na USU a kan hanyar cimma burin da aka sa a gaba zai iya amfani da hanyoyi daban-daban.

An saita farashi bisa ga ƙa'idodi da ƙa'idodin da kamfanin sufuri ya ɗauka.

Aikace-aikacen USU yana ƙididdige farashin farashi ta atomatik ga kowane oda da jigilar kaya, yana mai da hankali kan ƙimar da aka tsara da ainihin sakamakon.

Gabatar da bayanan yau da kullun akan sigogin aiki yana inganta ingantaccen haɓakawa kuma yana taimakawa da sauri amsa abubuwan da ba su da kyau waɗanda suka taso yayin sufuri ko wasu ayyukan.

Gudanar da shirin zai zama mai sauƙi kuma mai dacewa, godiya ga sauƙi mai sauƙi da tunani mai zurfi, wanda kowane mai amfani zai iya jimre wa a cikin 'yan sa'o'i na horo.

Ana ba kowane mai amfani da bayanin shiga asusu daban.

Gudanarwa za ta iya sarrafa ayyukan ma'aikata ta hanyar binciken ciki.

A gaban rassan da ba su bambanta ba, software ta haifar da sararin bayanai guda ɗaya godiya ga Intanet.

Akwai keɓantaccen toshe don dubawa, ƙididdiga da nazarin alamun aiki a cikin shirin.

Har ila yau lissafin abin hawa da sarrafawa ya shafi aikin gyarawa, kulawa da maye gurbin kayayyakin gyara.

Software don ingantawa na USU yana aiki a cikin tattara bayanai game da jigilar kayayyaki da kuma canja wurin lissafin ta atomatik zuwa sashin aikawa.

Neman bayanan da ake buƙata yana faruwa a cikin daƙiƙa kaɗan, godiya ga tsarin bincike na mahallin.



Yi oda haɓaka kamfanin sufuri

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Inganta kamfanin sufuri

Tushen abokin ciniki wanda dandamalin software ya kirkira zai ƙunshi cikakkun bayanai kan bayanan tuntuɓar, takardu, da ma'amaloli.

Duk takardun da aikace-aikacen ya samar suna da tambari da cikakkun bayanai na kamfanin sufuri.

Ana ƙididdige kowane jirgin ta atomatik bisa ga man fetur da man shafawa, tafiye-tafiye da izinin yau da kullun.

Sakamakon bin diddigin hannun jari na kayan gyara, za a yi gyare-gyare cikin kankanin lokaci.

Duk bayanan za a adana na dogon lokaci saboda adanawa da adanawa.

Za a iya fassara menu na shirin zuwa harsuna daban-daban na duniya, wanda ke ba mu damar aiwatar da shi a duk faɗin duniya.

Aiwatar da tsarin a cikin kamfanin yana faruwa ba tare da ziyartar wurin da aka tura ba, shigarwa, horo da goyon bayan fasaha ana aiwatar da su daga nesa.

Ba mu da kuɗin biyan kuɗi, an ƙayyade farashin ta hanyar kwangila kuma ya dogara da adadin zaɓuɓɓukan da aka zaɓa!