1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa cibiyar wasa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 103
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa cibiyar wasa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafa cibiyar wasa - Hoton shirin

Yakamata a samar da iko don cibiyar wasanni don ingantaccen aiki mai inganci a cikin shirin zamani wanda ake kira USU Software. Dole ne a gudanar da tsarin kula da cibiyar wasanni a cikin wani shiri na demo na gwaji na farko, da farko, don sanin ayyukan, kafin siyan babbar software. A cikin shirin USU Software, zaku sami ingantaccen tsarin kudi mai sauki don mutanen da suke siyan wannan aikace-aikacen, wanda zai ba da dama don biyan kuɗi a hankali bisa ga tsarin biyan kuɗi na musamman. Cibiyar wasanni a cikin tsarin sarrafawa, da farko, ana buƙatar yin nusar da shi dangane da samuwar kwararar takardu zuwa ayyukan da ke gudana na yanzu, wanda zai kasance saboda aikin sarrafa kansa na ayyukan aiki. Rashin cikakkiyar kuɗin biyan kuɗi na wata-wata zai adana kuɗin ku sosai don wannan kuɗin kuɗin a cikin rumbun bayanan USU Software da kuma kamfanin gaba ɗaya. Don yin lissafin albashin yanki, kuna buƙatar amfani da takardar lokaci don tattara jerin ma'aikata, tare da bayar da sanarwa kan yawan kuɗi.

Idan akwai buƙata, to ana iya yin sa bisa buƙatun abokin ciniki, don wani kuɗi, a matsayin sake dubawa, abubuwan da suka ɓace, waɗanda zasu zama ayyuka na musamman saboda yanayin aikin cibiyar wasan. A cikin shirinmu, tarin bayananku dole ne su kasance ta hanyar aikin adana bayanai, wanda yake da cikakkiyar aminci kuma, ƙari ma, zai taimaka don adana bayanan da aka karɓa ta hanyar aikin aiki daga malala. Cibiyoyin wasanni, a zamaninmu, sun shahara sosai kuma ana buƙata tare da adadin abokan ciniki daban-daban. A cikin cibiyoyin wasa, wannan aikace-aikacen zai sarrafa duk abokan cinikin, bin hanyar lokacin wasan, yiwa alamar ƙimar haraji, da lissafin adadin kuɗin da za'a biya.

Don wuraren rahoto, USU Software za ta samar da bayanai game da karin haraji da rahoton kididdiga, wanda kai tsaye za ku iya loda su zuwa wani shafi na musamman. An kirkiro bayanan ne don masu sauraro da yawa kuma kowane abokin ciniki musamman, wanda zai iya nuna sha'awar sayan wannan aikace-aikacen don aikin su. A cikin USU Software, da farko, ya zama dole a kula da sarrafa kuɗi da kadarorin kamfanin, tare da yin la'akari da maganganu da daidaiton albarkatun kuɗi a cikin littafin tsabar kuɗi. Don kowace tambaya da zakuyi, zaku iya tuntuɓar mu koyaushe don taimako kuma kuyi amfani da shawarar da kuka karɓa daga ƙwararrun masanin sabis ɗin mu. Saboda gaskiyar cewa tushen bayanan yana dogara ne akan sauƙin amfani da sauƙi na mai amfani, zaku sami damar nazarin ayyukan kanku, ba tare da haɗa tarurruka da horo a cikin wannan aikin ba.

Shirye-shiryenmu na iya zama amintaccen mataimakinku wanda zai zo wurin ceto a kowane lokaci kuma ya aiwatar da matsala mafi wahala da aka kawo. Akwai sigar wayar tafi-da-gidanka don cibiyar wasan, wanda girke shi a cikin tsari na aikace-aikace, zaku iya ba da izinin aiwatarwa akan wayarku. Shigar da sigar wayar zai ba ku damar karɓar sabon bayani a nesa mai nisa daga tushen kwamfutar, samar da takardu da kuma lura da abubuwan da ke faruwa. Amfani da saƙon, za ku iya sanar da kwastomomi da ke cikin kula da cibiyar wasan. Ba dole bane ma'aikata su kira abokan ciniki sannan su sanar dasu game da aikin sarrafawa don cibiyar wasan, kuma ana iya aiwatar da wannan aikin a madadin kamfanin ku ta bugun atomatik na musamman. Kuna iya yin saiti a cikin bayanan kanku, canza ayyukan yadda kuka ga dama, tare da yiwuwar sakawa da bincika akwatunan rajistan. Bayan siyan aikace-aikacen sarrafawar mu a cikin kamfanin ku, babban mai fasahar mu zai girka shi sosai da inganci, wanda zai iya crank, an cire aikin bisa bukatar ku ko a shafin da kan ku.

Bayan aiwatar da Software na USU, zaku sami damar sauraren horo na awanni biyu akan ainihin ayyukan aikace-aikacen, wanda aka haɗa cikin sayan. Masanan namu sun so haɓaka shirye-shirye don sabbin abubuwa da fasahohin fasaha, da nufin kowane mai sauraro, tare da begen yin aiki da kyau game da ikon kula da rassa da rassa. Bangarori daban daban na kamfanin, tare da girka Software na USU, zasuyi hulɗa tare da junan su, tare da taimakawa samar da ingantaccen aiki a cikin kowane ɓangare. Shirye-shiryenmu na kulawa zai gudanar da aikin daftarin aiki da ake buƙata a cikin filin wasan, tare da yiwuwar ƙirƙirar rahotanni na kwata-kwata da aika su zuwa shafin doka na musamman. Duk alhakin zaɓi da sayan aikace-aikace zai faɗi a kafaɗun gudanarwa da sashin kuɗi, waɗanda zasuyi la’akari da sauran hanyoyin magance su har sai sun yanke hukuncin cewa zaɓin bayyane yake ga shirin sarrafa mu. Janar bayanai da shirye-shirye masu sauƙi ba za su iya yin gasa tare da USU Software ba, wanda ke da aiki da kai kuma, bisa ga haka, tsari na atomatik don adanawa, gaba ɗaya duk takaddun suna gudana tare da rahoto, lissafi, nazari, da ƙididdigar kuɗi daban-daban.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kuna iya sarrafa ma'aikata kuma idan suna da abin hawa, jadawalin jigilar su ta ayyukan da aka haɓaka a cikin software tare da hanyoyin da aka kafa don waɗannan ma'aikata. Arin canja wurin kuɗi, za ku iya yin a tashoshi na musamman na birni, waɗanda ke da wuri mai kyau. A lokacin shigar da bayanai zuwa aikace-aikacen sarrafawa, zaku iya amfani da bugun kiran sauri, ta hanyar sanya siginar a cikin injin binciken, tare da ci gaba da rubuta cikakken suna ko lambar labarin. Za ku zama, a cikin shirinmu, ƙirƙirar lissafi don farashin samarwa da ƙididdigar farashin kwangilar. A cikin wannan aikace-aikacen sarrafawa mai dacewa don cibiyoyin wasa, duk kamfanoni za su iya gudanar da ayyukansu, ba tare da la'akari da wane irin aikin da kamfanin ke yi ba, ko cinikin kayayyaki ne, samar da kayayyaki, da samarwa da aiwatar da ayyuka.

Za'a iya kirkirar kowane irin lissafi a cikin software a lokaci guda, kamar samarwa, kuɗi, da lissafin gudanarwa. Idan kuna so, zaku sami dama koyaushe don samun masaniya da kyawawan ra'ayoyi masu kyau game da kamfaninmu, wanda abokan cinikinmu masu godiya suka bar akan shafi na musamman akan gidan yanar gizon. Baya ga manyan fasalulluka, zai yiwu a yi nazarin ƙarin ayyuka, waɗanda a duban farko ba su da tabbas kuma suna iya bayyana yayin aiki a cikin wannan tsarin kula da cibiyar wasan. Tsarin aikin hannu na aikin zai daidaita zuwa sifili, saboda tsarin aiki na atomatik da ke fitowa don ƙirƙirar aikin.

Cibiyar sadarwar da ke cikin software da aka kafa ta Intanit za ta ba da damar ofisoshi daban-daban suyi aiki, haɗewa zuwa ɗaya, tsarin sarrafa bai ɗaya. Tare da sayan USU Software don kamfanin ku, zaku sami damar ƙirƙirar aiki a cikin iko don cibiyar wasan, tare da bugawa ta atomatik da take.

A cikin shirin, zaku iya ƙirƙirar tushen abokin ku na sirri, tare da lambobin sadarwa da adiresoshin.

A kan asusun ajiyar kuɗi da karɓa a cikin bayanan sarrafawa, kuna da bayanan da suka dace.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Yarjejeniyar kamfanin za ta ƙirƙiri software ta atomatik tare da tsammanin sabuntawa a ƙarshen lokacin inganci. Asusun na yanzu da tsabar kuɗi za su kasance ƙarƙashin ikon sarrafawar ta hanyar daraktocin kamfanin. A cikin shirin, zaku fara ƙirƙirar kowane aiki tare da kiyaye sarrafawa don cibiyar wasan. Za'a gudanar da aikin ƙididdiga cikin inganci da inganci, ta amfani da kayan aiki na lambar-lamba.

Don fara aiki a cikin rumbun adana bayanai, yi rijista da karɓar sunan mai amfani da kalmar wucewa ta mutum.

Hanyar shigo da kaya zai taimaka muku farawa da wuri-wuri, bayan saurin canja ma'auni zuwa sabuwar software ɗin sarrafawa. Saƙon take zai taimaka wajan kawo kwastomomi na yau da kullun akan aiki cikin kulawa don cibiyar wasa. Tsarin bugun atomatik zai sanar da masu siye da masu kawowa game da tsarin sarrafawa don cibiyar wasan. Kuna iya lissafin kuɗin aikin a mafi karancin lokacin, ta amfani da takardar lokacin. Toshewar software zai faru bayan katsewar ayyukan aiki na wani lokaci tare da rashi daga wurin aiki. Za ku iya samun ƙarin ƙwarewa bayan nazarin jagora na musamman don haɓaka matakin ilimi. Tushen demo na gwaji zai taimaka muku dubawa da bincika aikin kafin siyan shi. Za ku sami aikace-aikacen hannu a cikin amfani koyaushe, taimaka wa ma'aikata suyi aiki nesa da tushen kwamfuta.

A cikin software, zaku fara samar da rahoto na musamman wanda zai samar da bayanai kan ribar abokan cinikin ku.

Zaka aiwatar da kudaden ta amfani da tashoshi na musamman a cikin gari tare da wuri mai kyau. Kyakkyawan tsarin keɓaɓɓen ƙira na tushe zai taimaka matuƙar tallata shi ta fuskar tallace-tallace a kasuwa. Ga direbobi, zai zama a cikin cibiyar sarrafawa, za a samar da jadawalin jigilar kayayyaki, kayayyaki, da kayan aiki, wanda farashi zai fara sarrafawa.



Yi odar sarrafa filin wasa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa cibiyar wasa

Don gano darajar cancantar ma'aikatan da aka ɗauka, za ku iya karɓar saƙonni daga abokan ciniki tare da bita, don manajoji. Dole ne a kwafe tarin bayanan da ke cikin bayanan zuwa wurin da aka zaɓa mai aminci don ajiyar lokaci mai tsawo, yana rage yiwuwar ɓarkewar bayanan zuwa mafi ƙarancin.

Kuna iya shigar da rahoton haraji da ƙididdigar ƙididdiga waɗanda aka karɓa bayan aiwatar da takaddar farko ta gudana zuwa rukunin yanar gizo na musamman. Akwai tsarin gano fuska a cikin Software na USU wanda ke bin fuskokin mutane a ƙofar cibiyar wasan, bayan haka yana saurin watsa bayanai ga masu gudanarwa, don gane ainihin mutumin da ke kusa da ƙofar.

Mai sauƙin fahimta da keɓaɓɓen mai amfani zai taimake ka ka sami damar koyon yadda ake amfani da aikace-aikacen

da kanka, ba tare da neman taimakon kwararru ba da gudanar da tarurrukan karawa juna sani da horo.