1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. CRM don asibitin dabbobi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 368
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

CRM don asibitin dabbobi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



CRM don asibitin dabbobi - Hoton shirin

Lokacin kulawa da dabbobin gida, ya zama dole ayi la'akari da ba kawai abinci mai gina jiki da bacci ba, har ma da allurar rigakafin kan kari, ayyuka daban-daban don bin ƙa'idodi, kiyayewa da tabbatar da lafiya. Saboda haka, kuna buƙatar CRM don irin waɗannan wurare na musamman kamar asibitin dabbobi. Mutanen da ke taimaka wa dabbobi ta hanyar sana'a ya kamata su fara tunanin magani da hanyar da ta dace, maimakon rikodin rikodi da rahoto, wanda ke haifar da ɓata lokaci. Sabili da haka, an kirkiro tsarin CRM na asibitocin dabbobi, wanda ke ba da damar samar da kayan aiki ta atomatik, inganta lokutan aiki, yayin haɓaka ƙwarewa da haɓaka ayyuka, la'akari da bukatun kasuwa da bukatun kwastomomi. Yawan hidimomin dabbobi a asibitin na iya banbanta da banbanci ga dabbobi, saboda nau'ikan halittu da jinsuna sun banbanta (daga karami zuwa babba). Hakanan, kayan magani tare da bakan daban ya kamata a haɗa su a cikin mujallu daban.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Sabili da haka, dole ne a zaɓi shirin CRM na kula da asibitin dabbobi daban-daban don ɗayan asibitin dabbobi, la'akari da bayanan ƙungiyar ku. Don kar ɓata lokaci don neman tsarin CRM na ƙididdigar asibitocin dabbobi, yi amfani da shawararmu kuma ku mai da hankali ga shirin USU-Soft mai sarrafa kansa na kula da asibitocin dabbobi, ana samunsa saboda farashin da aka bayar, babu kuɗin wata, hanyar mutum ɗaya, a babban zaɓi na kayayyaki da ƙarin fa'idodi da yawa waɗanda ke ba da ta'aziyya, saurin sauri da haɓaka lokacin aiki. Kayan aikinmu na CRM yana da damar da ba ta da iyaka wanda, sabanin irin wannan tayi, kamfanoni za su iya amfani da shi a kowane fanni na aiki, ba wai kawai a asibitin dabbobi ba, ta hanyar zaɓar tsarin sarrafawa da kayan aiki masu dacewa. Duk bayanai suna zuwa ta atomatik, tare da adanawa tsawon shekaru, ta amfani da aikin adanawa, canja wurin takardu da rahotanni. A cikin nomenclature, duk matsayin magunguna ana la'akari da su, gami da dikodi mai, lambar serial, yawa, ranar karewa, ruwa da hoto. Idan babu wadataccen yawa, tsarin CRM na asibitin dabbobi yana cika kansa kai tsaye cikin adadin da ake buƙata, la'akari da farashin da aka nuna a cikin rahoton bincike da ƙididdiga. Idan karewar kayayyakin, za'a dawo da abun ko sake sarrafa shi. Lokacin adana bayanan CRM guda ɗaya, ana shigar da bayanai akan dabbobi da masu su ta atomatik, ana sabunta kowane lokaci bayan shigarwa ta gaba da bincike ko abubuwan da suka faru.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

A cikin katunan (tarihin likita), akwai cikakken bayani game da dabba: nau'in dabba, jinsi da shekaru, ganewar asali, allurar rigakafi, bayanai kan ayyukan da aka gudanar, biyan kuɗi da bashi, ayyukan da aka shirya, tare da haɗewar hoto. Lokacin amfani da lambobin tuntuɓar, yana yiwuwa a aika saƙonni ta hanyar SMS ko imel don sanarwa game da ci gaba daban-daban, kyaututtuka da tunatar da alƙawari da kwastomomi za su iya yi da kansu ta amfani da gidan yanar gizon da rikodin lantarki, ganin windows kyauta, lokaci da bayanai kyauta. akan likitan dabbobi. Software na CRM mai amfani ne da yawa kuma yana bawa dukkan ƙwararrun masarufi damar shiga cikin yanayin lokaci ɗaya ta hanyar shiga ta sirri da kalmar sirri, tare da wakilai na haƙƙin amfani, musayar bayanai da saƙonni akan hanyar sadarwar gida. Wannan yana da matukar dacewa, lokacin haɓaka dukkan sassan, lokaci guda manajan kowane ɗayan da karɓar amintaccen bayani akan halarta, inganci, samun kuɗi da kuma kashe kuɗi. Abu ne mai sauki don aiwatar da ayyukan sulhu, saboda dukkan matakai na atomatik ne, la'akari da lissafin lantarki, kayyadaddun dabarun, da kuma karban kudaden da za a iya aiwatarwa ta kowace hanyar da ta dace (a tsabar kudi da wadanda ba na kudi ba).



Yi odar cRM don asibitin dabbobi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




CRM don asibitin dabbobi

Kuna iya kimanta tsarin CRM na asibitin dabbobi, kula da inganci da saurin aikin asibitocin dabbobi a cikin tsarin demo na kyauta, wanda shine mafita ta musamman ga takaddama tsakanin larura da inganci. A kan rukunin yanar gizon, zai yiwu a zaɓi tsarin abubuwan da ake buƙata na kayayyaki, bincika farashin sannan kuma aika aikace-aikacen CRM ga ƙwararrunmu waɗanda za su tuntuɓe ku kuma su ba da shawara game da duk matsalolin da ke damun ku. Tsarin CRM na musamman na kula da asibitocin dabbobi, an kirkireshi don amfani dashi a asibitocin dabbobi, sarrafa kai tsaye da lissafin kuɗi, tare da sarrafa duk matakan samarwa. A cikin software na CRM, zaku iya ƙirƙirar kowane daftarin aiki da rahoto ta amfani da samfura da samfura. Shigar (bayani, shigo da fitarwa) yana haɓaka saurin shigarwa da inganci. Akwai hulɗa tare da Microsoft Office Word da takaddun Microsoft da ƙirƙirar majallu da rubutun magani, yin bincike tare da magunguna. Samun dama da kayan aiki ana daidaita su ga kowane asibitin dabbobi.

An zaɓi jigogi daga nau'ikan daban daban hamsin, kuma ana sabunta su tare da ƙari kamar yadda ake buƙata. Binciken aiki don kayan ana samar dasu tare da injin binciken bincike na mahallin. Shigar da bayanai mai yiwuwa ne da hannu kuma tare da cikakken aiki da kai. Kulawa akai-akai a kan asibitocin dabbobi (ayyukan kwararru, halartar abokan ciniki, wasu sassan) ana aiwatar da su ta hanyar haɗuwa tare da kyamarorin sa ido na bidiyo, suna ba da bayanai a cikin ainihin lokacin. Ana aiwatar da wakilai na haƙƙin mai amfani bisa ga aikin aiki; sabili da haka, gudanarwar yana da damar mara iyaka. Yin hulɗa tare da tsarin 1C yana ba ku damar samun iko kan ƙungiyoyin kuɗi, samar da rahotanni da takaddun aiki. Kuna iya ƙarfafa rassa marasa iyaka a wannan yankin. Yi biyan kuɗi a kowane nau'i (a cikin kuɗi da waɗanda ba na kuɗi ba). Akwai damar gina jadawalin aiki, tare da ƙayyade ayyukan aikin. Ana iya haɗa shi da na'urori na musamman (tashar tattara bayanai da sikanin lamba), samar da kayan aiki cikin sauri, lissafi da kuma sarrafa kuɗi. Ta hanyar haɗawa da saka abubuwan amfani na CRM, zaku iya sanya ayyukan kai tsaye da haɓaka hoton kamfanin.