1. USU
 2.  ›› 
 3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
 4.  ›› 
 5. Shirin don makarantar wasanni
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 944
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don makarantar wasanni

 • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
  Haƙƙin mallaka

  Haƙƙin mallaka
 • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
  Tabbatarwa mai bugawa

  Tabbatarwa mai bugawa
 • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
  Alamar amana

  Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?Shirin don makarantar wasanni - Hoton shirin

Yin aiki tare da shirye-shirye daban-daban, koyaushe kuna da damar rikicewa, kuma, sakamakon haka, aikin makarantar wasanni yana cikin sauƙi. Dukkanmu muna neman shirin makarantar wasanni ɗaya na duniya, wanda zai sami dukkan ayyukan ƙididdigar makarantar wasanni. USU-Soft shiri ne na makarantar wasanni, wanda aka tsara don aiki tare da ayyuka iri-iri waɗanda dole ne ayi amfani dasu a cikin aikin wannan ma'aikata. Ana iya gudanar da gudanar da makarantar wasanni tare da taimakon dama da dama na ayyukan lissafi da tsarin gudanarwa, daidai sarrafa kowane aiki daban. Sauƙin amfani da shirin na makarantar wasanni yana cikin sauƙi mai sauƙi, wanda zakuyi amfani da manyan shafuka 3 kawai: modulu, kundayen adireshi da rahotanni.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

 • Bidiyo na shirin don makarantar wasanni

Aiki da kai na makarantar wasanni babban mataki ne na gaba. A cikin makarantar wasanni kun rarraba ayyukanka zuwa duka na yau da kullun da lokaci ɗaya, kamar rahoton kuɗi na kowane wata. Gudanar da makarantar wasanni tana buƙatar kulawa. Da zarar kun cika bayanan da kuke buƙata, a sauƙaƙe ku cika kowane jadawali, shirye-shirye, ko rahoto. Tsarin lissafi da tsarin gudanarwa na makarantar wasanni ta atomatik. Bayan ƙirƙirar bayanan bayanan sau ɗaya, a sauƙaƙe zaku sami kowane lissafi, tsare-tsare ko jadawalin waɗanda aka aiwatar da su ta tsarin sarrafa kansa ta atomatik a cikin dakika ɗaya! Ikon kula da makarantar wasanni an tsara shi lokacin da kuka fara amfani da wannan shirin na kula da inganci da haɓaka ƙungiyar kasuwanci. Shirin makarantar wasanni ya zama babban mataimaki a cikin yanke shawara da ayyukanka! Babu wani abu mai rikitarwa a cikin gudanarwar makarantar wasanni tare da shirin. Tsarin lissafin USU-Soft na lissafin kudi yana taimaka muku don jimre wa shirin makarantar wasanni cikin sauƙi, da sauri, sauƙi!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Hakanan kuna amfani da shirin komputa ba kawai a cikin gida ba, har ma ta hanyar hanyar sadarwa. Wannan yana da amfani ga duka manajoji da ma'aikata - ana haɗa ayyukan cibiyar sadarwar reshe, kuma kuna haɗi zuwa rumbun adana bayanan kuma kuna aiwatar da aikin daga ko'ina cikin duniya. Kowane mutum na da ikon yin aiki a cikin shirin saboda gaskiyar cewa kowane daki-daki a cikin tsarin tsarin ana tunanin sa. Za'a iya tsara shirin don makarantar wasanni tare da dandano na yau da kullun - akwai samfuran salo sama da hamsin. Inganta hoton kamfanin yana iya sauƙi idan kun yanke shawarar girka wannan shirin na lissafin gudanarwa. Yana tabbatar da kasancewa, daidaito da cikakkiyar dukkan bayanai kuma yana sauƙaƙa sarrafa nau'ikan horo da atisaye a cikin kayan motsa jikin ku. Rahotannin kuɗi game da ku kamfanin na taimaka wajan tsara ayyukan ƙungiyar da kuma ƙarfafa ma'aikatan sashen tallace-tallace. Motsa jiki yana taimakawa don kauce wa kuskuren ba'a wanda ke da alaƙa da tasirin tasirin ɗan adam kuma yana ƙaruwa da inganci da tasirin gudanarwa. Yin aiwatarwa da sarrafawa a cikin kamfanin ku, yana da matukar mahimmanci kuyi aiki tare da tambarin. Ana iya sanya tambarin kamfanin ku a cikin babban taga na tsarin, kuma za a nuna shi a kan duk rahotanni da takaddun da aka ƙirƙira kuma aka buga ta amfani da USU-Soft. Aikace-aikacen yana ƙara tambari da cikakkun bayanai game da cibiyar motsa jikinku ga kowane rahoto, wanda kuka ƙirƙira. Tsarin gudanarwa yana da tagar taga mai fa'ida da sauƙin amfani da ayyuka.

 • order

Shirin don makarantar wasanni

Lokacin aiki tare da USU-Soft, zaka iya canzawa tsakanin windows ta hanyar shafuka waɗanda suke a ƙasan allon. Muna ba da irin waɗannan halaye kamar rashin wayewar kai da sauƙin wuraren aikinmu. Kuna iya ɓoye kowane ginshiƙi a kowane tebur tare da danna dannawa don aikinku ya zama mai sauƙi kuma ku rabu da wuraren da ba ku amfani da su. Tsarin aiki da kai na sa ido kan ma'aikata da nasarar nasara ya ba mai amfani damar sauƙaƙe tsarin ginshiƙai - ana yin wannan ta hanyar jan layi da sauƙi tare da siginar linzamin kwamfuta. Aikace-aikacen yana iya daidaita nisa na ginshiƙai. Ana iya amfani da software ɗin don dalilan talla - a cikin saitunan zaka iya canza ba alamar kawai ba har ma da suna, cikakkun bayanai da bayanin tuntuɓar. Tare da shi zaka iya adana lokaci akan cika katunan abokan ciniki - kawai kwafe shigarwar da ta ɗan bambanta da wacce kake buƙatar shigarta, canza filayen da ake buƙata kuma adana shi. A cikin babban menu, mai amfani ya samo manyan ɓangarori uku - Rahotanni, Module, Kundayen adireshi.

Ana cika kundin adireshi sau ɗaya kawai, ana amfani da Rahoton ta hanyar ma'aikatan gudanarwa (mai gudanarwa ko manajan), kuma ana amfani da Module ɗin don aikin yau da kullun. Adadin kwasa-kwasan da aka kirkira a cikin tsarin an iyakance shi ne ta hanyar wadataccen ƙwaƙwalwar ajiya da ƙwarewar kayan wasanni. Aiki da kai nan gaba ne! Kuma don zama mafi gasa da kewaye duk abokan hamayya, kasuwancinku zai buƙaci kyakkyawan shiri don lissafin duk ayyukan da akeyi a cikin ƙungiyar ku. Muna ba ku shawara shirinmu na USU-Soft, wanda aka san shi ɗayan mafi kyawun shirye-shirye ta ƙa'idodin ƙasashen duniya.

Don jin farin ciki da ma’ana a rayuwa, ya kamata mutum ya yi abubuwan da zasu sa shi nutsuwa kuma hakan zai sanya hankalin mutum ya tashi. Waɗannan abubuwan na iya zama daban, amma akwai ɗaya, duk da haka, wanda ya game duniya kuma ana iya faɗi game da kowane mutum a duniya: motsa jiki na motsa jiki. Yana sa mu ji da rai kuma mafi iko da jikin mu. Kamar yadda akwai wuraren motsa jiki da yawa a yau, wannan makarantar wasanni tana buƙatar wani abu wanda zai ba shi fa'ida da duk fa'idodi. USU-Soft na iya zama ɗayansu, saboda duk halaye ne da ake buƙata don wannan.