1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da shingen bincike
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 515
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da shingen bincike

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da shingen bincike - Hoton shirin

Gudanar da shingen bincike hanya ce mai mahimmanci wacce tsaro na kamfani, kamfani, ƙungiya ya dogara da ita. Wurin binciken shine ƙofar shiga kuma shine farkon wanda zai haɗu da ma'aikata, baƙi, abokan ciniki. Ta hanyar tsara aiki a wurin bincike, mutum na iya yin hukunci da kamfanin gabaɗaya. Idan mai gadin a bayyane ya kasance mai rashin ladabi kuma baya iya amsa tambayoyin maziyarta kuma ya basu shawara, idan wani babban layin mutane da ke hankoron shiga ciki sun yi layi a ƙofar, kuma mai gadin bai kasance cikin sauri ba, to da wuya kowa ya iya yi imani da kungiyar da aka kai ziyarar.

Ya kamata a ba da hankali na musamman ga sarrafa aikin shingen binciken. Yana tsara hoton kamfanin kuma yana ba da gudummawa ga tsaro - na zahiri da na tattalin arziki. 'Yan kasuwa na zamani, da suka fahimci mahimmancin batun, suna ƙoƙari su wadata wuraren binciken su da naurorin karatun lantarki, da akwatunan bincike, da juzu'i na zamani, da kyamarorin CCTV. Amma babu wasu sabbin abubuwa na kere-kere da nasarorin da zasu samu idan suka yi aiki a shingen binciken an tsara su sosai, babu wani iko da lissafi, kwarewar jami'in tsaron yana haifar da shakku sosai.

Arshe a nan abu ne mai sauƙi kuma a bayyane ga kowa - komai irin kayan aikin da fasaha ko kayan aiki ke da shi ta hanyar fasaha, ba tare da kulawar da ta dace ba ayyukanta ba za su yi tasiri ba, kuma ba za a tabbatar da tsaro ba. Akwai hanyoyi da yawa don sarrafawa. Zai yiwu, a cikin mafi kyawun al'adun Soviet, don bayar da tarin lambobin lissafin kuɗi ga mai tsaron. A ɗaya, za su shigar da sunaye da bayanan fasfo na baƙi, a ɗayan - canje-canje na gaba, a na uku - bayani game da shigowa da shigowa da kaya, fitarwa da shigo da kaya. Ana buƙatar ware wasu notean littafin rubutu guda biyu don umarni, yin lissafin karɓar rediyo da kayan aiki na musamman, sannan kuma samar da mujallar da ke adana bayanai game da ma'aikata - masu aiki, waɗanda aka sallama, don sanin ainihin waɗanda za su bari a yankin da kuma wa cikin ladabi ƙi.

Mutane da yawa suna yin wannan hanyar haɗe tare da nasarorin fasahohin zamani - suna tambayar jami'an tsaro ba kawai su rubuta duk abubuwan da ke sama ba har ma don yin kwafin bayanan a cikin kwamfutar. Babu hanya ta farko ko ta biyu wacce ke kare kamfanin daga asarar bayanai, baya kara tsaro, kuma baya bada gudummawa wajen ingantaccen wurin bincike. Iyakar hanyar da za a iya amfani da ita ita ce cikakken aiki da kai. Wani kamfani da ake kira USU Software ne ya samar da wannan maganin. Kayan aiki na dijital don wuraren bincike, waɗanda ƙwararrun masanan suka haɓaka, na iya, a matakin ƙwararru, tsara ikon lantarki ta atomatik akan duk ayyukan da ke faruwa a ƙofar kamfanin. Tsarin sarrafawa yana yin rijistar atomatik masu shigowa da masu fita, baƙi. Shirye-shiryenmu nan take aiwatar da bayanai daga juyawa waɗanda ke karanta lambobin mashaya daga izinin ma'aikaci. Idan babu irin waɗannan fasfo ko bajoji, to tsarin daga masu haɓakawa zai sanya su ta hanyar sanya lambobin mashaya ga maaikatan ƙungiyar gwargwadon matsayin shigarsu.

A aikace, yana aiki kamar haka. Shirin yana bincikar lambar, yana kwantanta shi da bayanan da ke cikin rumbunan adana bayanai, yana tantance mutumin da ke ƙofar, kuma kai tsaye ya shiga cikin bayanan ƙididdigar cewa wannan mutumin ya ƙetare iyakar shingen binciken. Idan akwai kyamarar CCTV akan shirin shiga, zai rikodin fuskokin dukkan mutane masu shigowa da masu fita, suna nuna ainihin lokacin shigarwa da fita. Wannan zai taimaka, idan kuna buƙatar kafa tarihin ziyarar, nemo baƙo na musamman, sami wanda ake zargi, idan an aikata laifi ko laifi a cikin sha'anin. Hakanan ofishin shingen binciken na iya biyan bukatun sashen ma'aikata da lissafi. Tsarin daga masu haɓakawa ya cika littattafan dijital da yawa ta atomatik - ci gaba da ƙididdigar baƙi da yin rikodin bayanai a cikin takaddun aikin kowane ma'aikaci. Wannan yana ba da cikakken bayani game da lokacin zuwa aiki, barin shi, ainihin lokacin aiki, wanda ke da mahimmanci don yin ma'aikata, yanke shawara na horo.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-16

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Menene ayyukan jami'in tsaro tare da irin wannan shingen bincike, kuna tambaya? A zahiri, sun kasance kaɗan. Shirye-shiryen yana 'yantar da mutum daga buƙata don gudanar da rahoto mai yawa akan takarda amma ya bar su da damar yin wasu bayanai da rubutu a cikin tsarin. Jami'in tsaro na iya bayyana duk kwarewar sa da hazakarsa. Idan babu buƙatar mayar da hankali kan fuskar baƙon, tuno wanene shi da kuma inda za shi, kan dubawa da sake rubuta bayanan fasfo, to lokaci yayi da za a yi aikin dubawa da ragi. Mai tsaron lafiya a wurin binciken na iya barin tsokaci da lura ga kowane baƙo, wannan na iya zama da amfani a cikin yanayi daban-daban.

Manhajar ba ta kula da shingen bincike kawai har ma da ayyukan dukkan ma'aikata, tunda ba zai yiwu a yi shawarwari ta hanyar sassauci ba tare da tsarin da ba na son zuciya ba idan ma'aikaci ya makara, kokarin shigowa ko fitar da wani abu da aka hana, jagorantar waje , za a rikodin ƙoƙari nan da nan, yana nuna a cikin ƙididdiga kuma an danne shi.

Wannan tsarin sarrafawa ya dogara ne akan tsarin aiki na Windows. Ana iya zazzage sigar fitina kyauta daga gidan yanar gizon mai tasowa. Yawancin lokaci, makonni biyu da aka ba su sun isa su yaba da ƙarfin aikin software. An shigar da cikakken sigar daga nesa ta Intanet. Tsarin asali yana aiki cikin Rashanci. Ingantaccen sigar ƙasashen duniya yana taimakawa don tsara sarrafawa a cikin mafi kyawun kowane yare. Da dama, zaku iya yin odar shirin na sirri, wanda ke aiki ta hanyar la'akari da wasu nuances da takamaiman ayyukan ayyukan shingen a cikin wata ƙungiya.

USU Software yana da mahimman fa'idodi da yawa. Da farko dai, baya yin kuskure, baya jinkiri, kuma baya rashin lafiya, sabili da haka koyaushe ana tabbatar da cikakken iko a shingen binciken, a kowane lokaci na rana. Yana yanke shawara cikin sauri saboda yana iya aiki tare da kowane adadin bayanai. Koda kuwa sunada girma, duk ayyukan an kammala su a cikin sakanni. Wani fa'ida shine sauki. Manhaja daga ƙungiyar ci gabanmu tana da saurin farawa, da ƙirar mai amfani da ƙwarewa, da kyakkyawar ƙira, kowa na iya aiki a wannan tsarin sarrafawa, har ma waɗanda ba su da babban ilimin ilimin fasahar.

Manhajar na iya zama da amfani ga dukkan ƙungiyoyin da ke da wurin bincike. Zai zama da amfani musamman ga waɗancan kamfanoni da kamfanoni waɗanda ke da manyan yankuna kuma suna da wuraren bincike da yawa. A gare su, tsarin a sauƙaƙe ya haɗa dukkansu zuwa sararin bayani guda, yana sauƙaƙa sadarwar masu gadi tare da juna, yana ƙaruwa da sauri da ingancin ayyuka.

Shirin yana samar da bayanan rahoton da ya dace kan yawan baƙi a kowace awa, rana, mako, wata, zai nuna ko ma’aikata sun keta tsarin mulki da horo, sau nawa suke yi. Zai samar da bayanan ta atomatik kuma. Ba a buƙatar baƙi na yau da kullun don yin oda na musamman. Waɗanda suka tsallake mawuyacin hali aƙalla sau ɗaya ya kamata a tuna da su ta hanyar shirin, a ɗau hoto, kuma a fahimci duk lokacin da suka ziyarce su. Tsarin yana sauƙaƙa don gudanar da lissafi a kowane matakin. Yana sarrafa kansa ta atomatik yana cika bayanai. Zai iya raba su ta hanyar baƙi, ma'aikata, ta lokacin ziyarar, ta dalilin ziyarar. Kuna iya haɗa bayanin a cikin kowane tsari ga kowane hali a cikin bayanan - hotuna, bidiyo, kofe na takardun ainihi. Ga kowane ɗayan, ana iya adana cikakken tarihin ziyarar kowane lokaci.

Ana adana bayanai a cikin tsarin sarrafawa muddin tsarin cikin gida na ƙungiyar ya buƙata. A kowane lokaci, zai yiwu a nemo tarihin kowane ziyarar - ta kwanan wata, lokaci, ma'aikaci, ta dalilin ziyarar, ta bayanan bayanan da mai tsaron ya yi. Don adana bayanai, ana daidaita madadin a mitar mitar ra'ayi. Ko da kuwa ana aiwatar da shi kowane sa'a, ba zai tsoma baki tare da ayyuka ba - tsarin adana sabon bayani baya buƙatar ma ɗan gajeren tasha na software ɗin, komai yana faruwa a bango. Idan ma'aikata biyu suka adana bayanan a lokaci guda, to babu rikici a cikin shirin, ana yin bayanan duka daidai.

Shirin ya samar da banbancin dama don adana bayanai da sirrin kasuwanci. Ma'aikata suna samun damar yin hakan ta hanyar shiga ta sirri cikin tsarin ikonsu na hukuma. Misali, mai tsaro a wurin bincike ba zai iya ganin bayanan rahoton kan kula da jami'an tsaro ba, kuma ya kamata shugaban jami'an tsaron ya ga cikakken hoto ga kowace hanyar shiga da kuma kowane ma'aikaci a ciki musamman.

Shugaban kamfanin na iya aiwatar da ƙwarewar sarrafawa, yana da damar karɓar rahotonnin da suka dace a kowane lokaci ko a cikin kwanakin da aka tsara. Shirin yana samar da su ta atomatik kuma yana samar dasu ta kwanan wata da ake buƙata a cikin tsari na jeri, tebur, zane, ko hoto. Don bincike, ana iya bayar da bayanan da suka gabata na kowane lokaci. Ba da rahoto ta atomatik game da aikin wurin binciken kansa yana kawar da kuskuren masu tsaro yayin zana rahotanni, rahotanni, da tunatarwa. Duk bayanan zasu dace da ainihin yanayin al'amuran.

Shugaban hukumar tsaro na iya gani a zahiri-lokacin aikin kowane mai tsaro a kowane wurin bincike. A cikin tsarin sarrafawa, za su iya bin diddigin ayyukansa, kiyaye umarni, buƙatu, lokutan aiki. Ayyukan kowane mutum ya kamata ya kasance cikin rahotanni kuma yana iya zama dalili mai tilasta korarwa, ci gaba, kari, ko lada idan ma'aikaci yayi aiki bisa ƙimar kuɗi.



Yi odar ikon sarrafa shingen bincike

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da shingen bincike

Manhajar sarrafawa ba za ta ba ka damar cirewa daga yankin kasuwancin abin da bai kamata a fitar ba. Yana kula

kula da ƙididdigar hankali, ya ƙunshi bayanai kan lakabin kayayyaki, kayayyaki, albarkatun ƙasa, da biyan kuɗi. Za'a iya yiwa kayan da za a cire alama nan da nan a cikin tsarin. Idan kayi ƙoƙari ka fitar ko ka cire in ba haka ba, shirin ya haramta wannan aikin. Za'a iya haɗa tsarin tare da wayar tarho da rukunin yanar gizon ƙungiyar. Na farko ya ba da dama mai ban mamaki ga kowane bako wanda ya taɓa barin bayanin tuntuɓar don a gane shi kai tsaye. Wannan shirin sarrafawa yana nuna ainihin wanda yake kira, ma'aikata yakamata su iya magance mai magana nan take da suna da sunan uba. Yana da daɗi kuma yana haɓaka darajar kamfanin. Haɗuwa tare da rukunin yanar gizon yana buɗe yiwuwar yin rijistar kan layi, karɓar bayanai na yau da kullun akan farashin, lokutan buɗewa. Hakanan, lokacin yin odar wucewa, mutum na iya sanya su a cikin asusunsu na sirri akan shafin.

Ana iya haɗa shirin tare da kyamarorin bidiyo. Wannan yana ba da damar karɓar bayanin rubutu a cikin rafin bidiyo. Don haka kwararru na jami'an tsaro ya kamata su sami damar samun karin bayani yayin da suke sarrafa wurin binciken, teburin kudi. Shirin sarrafawa na iya a matakin ƙwararru ya adana abubuwa na komai - daga kuɗin shiga da kuɗin ƙungiyar har zuwa yawan tallace-tallace, kuɗin kansa, ingancin talla. Manajan ya sami damar karɓar rahoto game da kowane rukuni da rukuni.

Wannan shirin yana da ikon yin magana tare da ma'aikata cikin sauri ta akwatin tattaunawa. Sarrafawa zai zama mafi inganci, kuma ƙimar aikin ma'aikata ya fi girma tunda yana yiwuwa a girka aikace-aikacen wayar hannu ta musamman da aka haɓaka akan na'urori na ma'aikata. Babban tsarin sarrafawa na iya sadarwa tare da tashoshin biyan kudi, duk wani kayan kasuwanci, sabili da haka mai tsaron zai ga bayanan biyan bashin kayan da aka fitar dasu lokacin da kayan suka bar yankin kamfanin, kuma ma'aikatan shagon kayayyakin da aka gama suka nuna alama ta atomatik rubuta-kashe Wannan shirin na iya tsara taro ko aikawa da sakon SMS ko imel.