1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafawa a cikin hukumar fassara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 684
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafawa a cikin hukumar fassara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafawa a cikin hukumar fassara - Hoton shirin

Sarrafawa a cikin hukumar fassara, a mafi yawancin, yana ƙunshe da sanya ido sosai kan ƙimar da lokacin umarni daga ma'aikatan kamfanin. Wannan aikin galibi ana sanya shi ga maigidan kasuwancin, kuma ba shakka mataimakinsa a matsayin shugaban hukumar. Gudanar da wannan nau'in, da sarrafawa a kowane yanki na ayyukan, ana iya tsara su ta hanyoyi daban-daban. Abin da kowane ɗayanmu ya sani na dogon lokaci shi ne kula da hannu na mujallu da littattafai na musamman, wanda a cikin kowane riƙon karɓar umarnin fassara daga ma’aikatan hukumar ke rubuce. Kodayake wannan hanyar lissafin, gabaɗaya, tana ba da damar iya jurewa tare da ayyukan da aka ɗora mata, a cikin yanayin wayewar kai na zamani, an ƙirƙira madadin madadin na ban mamaki a cikin hanyar shigarwa ta atomatik software ta musamman. Hanyar sarrafa kansa ta atomatik a cikin hukumar fassara tana ba da damar tsara tsarin karɓar aikace-aikacen fassarar da haɓaka haɗin kansu, tare da inganta yanayin aiki na ma'aikata gaba ɗaya. Abu ne mai sauƙin cimma wannan tun lokacin da aka gabatar da aikin sarrafa kansa, yawan zaki na ayyukan yau da kullun maimakon ma'aikata ana iya aiwatar da su ta hanyar ilimin kere-kere na software da kayan aikin da suke aiki tare da shi. Aiki na atomatik yana da fa'idodi da yawa idan aka kwatanta da sarrafawar hannu, idan kawai saboda yana tabbatar maka da rashin aiwatarwa da ɓata-ɓatar da ayyukan aiki, gami da cikakken lafiyar bayanan hukumar. Wata fa'ida yayin zabar hanyar sarrafa kai ta atomatik don sarrafawa shine gaskiyar cewa kasuwar fasahar zamani ta zamani tana ba da bambancin abubuwa da yawa na aikace-aikacen aiki da kai, daga cikin wa ɗanda zaka iya samun saukin kasuwancin ka irin farashin da daidaitawar da ta dace.

An rubuta wannan rubutun ne don jan hankalin ku a matakin zabi zuwa software daga kamfanin USU Software, wanda ya dace sosai da sarrafawa a cikin hukumar fassara, da ake kira USU Software system. Softwareungiyar Software ta USU ta aiwatar da aikace-aikacen kwamfuta na musamman kimanin shekaru 8 da suka gabata kuma a wannan lokacin ya zama sananne kuma ana buƙata. Wannan an bayyana shi da yawa ta gaskiyar cewa masu haɓakawa sunyi tunani ta hanyar ayyukanta zuwa ƙaramin daki-daki, saka hannun jari a ciki duk shekaru da yawa na gogewa da iliminsu, kuma sun sanya shi mai amfani da amfani a kowane ɓangaren kasuwanci. Shirin yana da sauye-sauye da yawa, wanda ya sa samfurin ya zama mai fa'ida. Yana bayar da inganci mai ɗorewa da ci gaba da sarrafawa a cikin hukumar fassara ba kawai a kan umarni masu shigowa ba har ma a kan waɗannan fannoni kamar su kuɗi da bayanan ma'aikata, da ci gaban hanyar CRM. Abu ne mai sauƙin aiki tare da tsarin duniya saboda masu haɓakawa sun sanya sauƙin sauƙi ga kowane mutum don mallake shi. Hanyar mai sauƙin fahimta da ƙwarewa cikin sauƙin ƙwarewa cikin 'yan awoyi, godiya ga ginannun kayan aikin kayan aiki. Don aiwatar da aiki da kai a cikin ofis da fara aiki tare da girka kayan aikin software, ba lallai bane ka sabunta kayan aikin - ya wadatar da wadata masu shirye-shiryen USU Software da kwamfutarka tare da damar Intanet.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-03

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kulawa a cikin irin wannan aikace-aikacen ta atomatik shine mafi kyawun abin da zai iya faruwa ga kowane mai gudanarwa a cikin aikin sa saboda yana ba da damar haɓaka ayyuka a duk yankuna zuwa matsakaicin. Misali, koda kasuwancin ku na yanar gizo ne, kuma hukumar tana da rassa da yawa ko bangarori da yawa, yanzu ikon su ya karkata, kuma manajan da kansa yana iya ci gaba da karbar ingantattun bayanai game da halin da ake ciki yanzu a kowane bangare.

Bugu da ƙari, koda an tilasta wa ma'aikaci ya kasance daga wurin aiki na dogon lokaci saboda hutu ko tafiya kasuwanci, har yanzu yana iya kasancewa a cikin madauki, saboda yuwuwar samun damar nesa da duk wata wayar hannu da ke hannu. Wannan yanayin kawai shine samun damar Intanet. Mafi dacewar sarrafawa a cikin hukumar fassarar tallafi ta hanyar amfani da tsarin yanayin mai amfani da yawa, wanda ke karɓar mambobin ƙungiyar ma'aikata waɗanda ke aiki a cikin hanyar sadarwar gida ko Intanet don gudanar da ayyukan lokaci ɗaya. Yana da amfani kuma ya dace da duka manajan da masu fassarar. Ta hanyar shirya aiki ta wannan hanyar, hukumar fassara tana da damar da za ta ƙi yin hayar ofiji, da adana kuɗaɗen kasafin kuɗi, kuma a maimakon haka sadarwa da karɓar umarni tare da abokan ciniki ta hanyar yanar gizo, da kuma kula da ma'aikata masu zaman kansu ta hanyar tsarin sarrafawa. Ga masu amfani don ganin bayanan da suka sanya kawai a cikin menu, ga kowane ɗayansu asusun ajiya daban tare da bayanan sirri da haƙƙin samun dama waɗanda aka ƙirƙira, wanda, da farko, yana ba da izinin iyakance filin aikin dubawa. Bugu da kari, ta wannan hanyar ya fi sauki ga gudanarwa don bin diddigin yawan umarnin kowane ma'aikaci, ko kuma duba wanda na karshe ya yi gyara ga bayanan lantarki. Kamar yadda irin waɗannan shigarwar a cikin nomenclature buƙatun fassara ne masu rijista kuma wannan yana sauƙaƙa ikon sarrafa su. Ba za a ƙirƙiri rikodin kawai ba amma ana iya gyara ko sharewa ta waɗannan masu amfani waɗanda ke da irin wannan ikon. Misali, mai fassara na iya canza halinta ta hanyar yin fassarawa, don haka sanar da gudanar da yiwuwar fara binciken. Gabaɗaya, keɓaɓɓiyar software tana da amfani mai yawa don inganta zaɓuɓɓukan aikin aiki a cikin hukumar fassara. Ofaya daga cikin misalai masu ban sha'awa shine mai tsara shirye-shiryen da aka gina a cikin keɓaɓɓiyar, wanda ke aiki azaman nau'in ƙungiyar glider ɗin ƙungiyar duka. Manajan na iya duba rarraba aikin fassarar tsakanin ma'aikata, kuma, bisa ga wannan bayanan, rarraba sabbin ayyuka. Kuna iya saita kowane ajalin umarni a wurin a cikin kalandar kuma saita sanarwar ta atomatik game da kammalawarsu a cikin sigogin shirin, yiwa masu yi wa ayyukan alama kuma ku sanar da su game da shi ta hanyar aikace-aikacen. Wannan hanyar haɗin kai tana haɓaka ingantaccen ayyukan gabaɗaya kuma yana da babban tasiri akan ƙimar sabis na abokin ciniki, gami da ribar kamfanin.

Kwararrun Masana'antu na USU zasu iya faranta muku rai ba kawai tare da babban kayan aikin sarrafa kayan sanyi a cikin hukumar fassara ba har ma da farashi mai ƙima na demokraɗiyya don samar da ayyukan aiwatar da aiki da kai, gami da ƙaramar buƙatun don farawa da ƙarin haɗin kai kyakkyawan yanayi. Muna gayyatarku ku fahimci wannan samfurin na IT dalla-dalla akan gidan yanar gizon masana'antun kan Intanet.

Yawancin fannoni na filin aikin software a cikin keɓancewa ana iya daidaita su ga kowane mai amfani. Za'a iya amfani da ganin taga da yawa game da bayanin aiki zuwa mahaɗan, inda kowane taga zai iya canzawa a matsayi da girmansa. Kuna iya siffanta, tsakanin sauran abubuwa, tsarin launi na aikin aiki ta amfani da ɗayan samfuran zane 50 waɗanda masu haɓaka suka bayar.



Yi odar sarrafawa a cikin hukumar fassara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafawa a cikin hukumar fassara

Kayan aiki na atomatik yana haifar da tushen abokin ciniki wanda za'a iya rijistar adadin abokan ciniki mara iyaka. Adadin ma'aikata masu amfani da shirin a lokaci guda ba'a iyakantashi da dokokinta ba. Tsarin sarrafawa na duniya yana ba da damar ƙirƙirar dukkan takaddun ofis ɗin kai tsaye ta atomatik, shaci waɗanda dole ne a adana su a cikin sashin 'References'. Babu cancanta da buƙatun ƙwarewa ga masu amfani da aikace-aikace daga USU Software tunda har yaro ya iya mallake shi da kansa. Duk wata matsala ta ƙwarewar sarrafa tsarin ana iya warware ta ta hanyar kallon bidiyon horo kyauta da aka sanya akan gidan yanar gizon Software na USU. Kwararrunmu na ci gaba da ba ku taimako na fasaha, daga lokacin da kuka shigar da shirin da kuma duk tsawon lokacin sabis ɗin. Ajiye kai tsaye yana magance matsalar gaggawa na tsaron bayanan sirri na hukumar. Kula da biyan kuɗaɗen kamfanin zai kasance a bayyane kuma a bayyane tunda kowane ma'amala na kuɗi za a nuna shi a cikin ƙididdigar da aka yi a cikin sashin 'Rahotanni'. Mafi sauƙin menu na aikace-aikacen fassara ya ƙunshi sassa uku masu aiki da yawa: 'Module', 'Rahotanni' da 'Littattafan Tunani'. Godiya ga ikon sarrafa kansa, ana iya aiwatar da iko akan hukumar fassara gaba ɗaya daga nesa. Gudanar da hukumar fassara sun sami damar adana lokaci mai yawa kan samar da haraji kai tsaye da bayanan kudi a cikin 'Rahotannin'. Yarjejeniyar tare da masu zaman kansu, tare da karɓar kuɗi daga abokan ciniki, ana iya aiwatar da su ta hanyar kuɗi da waɗanda ba na kuɗi ba, da amfani da kuɗin kama-da-wane.