1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aiwatar da buƙatun sarrafawa ta atomatik zuwa sabis na tallafin fasaha
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 335
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aiwatar da buƙatun sarrafawa ta atomatik zuwa sabis na tallafin fasaha

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aiwatar da buƙatun sarrafawa ta atomatik zuwa sabis na tallafin fasaha - Hoton shirin

Yin aiki da buƙatun sarrafa kansa babbar hanya ce don haɓaka ingancin sabis na tallafin fasaha. Duk da haka, yana da kyau a kula da hankali game da zaɓin kayan aiki - wannan yana ɗaya daga cikin muhimman al'amura. Yin aiki da shirin buƙatun sarrafawa daga tsarin software na USU yana sauƙaƙa aikin sabis ɗin ku gwargwadon yiwuwa kuma yana ba da ƙarin lokaci don hutawa da haɓakawa. Anan zaka iya yin rijistar kira ba kawai don sabis ɗin da ke ba da tallafin fasaha ba. Shigar ya dace don cibiyoyin sabis, sabis na bayanan aiki da kai, jama'a da kamfanoni masu zaman kansu. Daruruwan mutane suna iya yin aiki a ciki a lokaci guda, kuma duk wannan - ba tare da rasa saurin gudu da yawan aiki ba. Kowannen su yana yin rajista na tilas kuma yana samun nasa shiga mai kariya ta kalmar sirri. Yana sa buƙatun ku aiki da inganci kuma yana ba da garantin tsaro na buƙatun. Gudanar da bayanai akan buƙatun yana da sauri da sauri, kuma ana yin rikodin sakamakonsa a cikin rumbun adana bayanai na gama gari. Anan zaka iya nemo rikodin da ake so a kowane lokaci, gyara ko share shi bisa ga ra'ayinka. Kuna tsammanin cewa ba duk takaddun fasaha ya kamata su kasance a cikin jama'a ba? Sannan saita iyakokin masu amfani. Don haka ana ba ma’aikaci takaitaccen bayanin da ya shafi aikinsa kai tsaye. Tare da tsarin tunani, goyon bayan fasaha gwani ne kuma ba shi da hankali. Manajan fasaha da waɗanda ke kusa da shi suna ganin cikakken hoto na abin da ke faruwa kuma suna aiki a cikin duk samfuran fasaha na samarwa. Kafin fara aiki a cikin tsarin, kuna buƙatar shigar da bayanan gabatarwa cikin ƙwaƙwalwar aikace-aikacen sau ɗaya. Yana ba da damar ƙarin sarrafa kansa na ayyukan fasaha daban-daban. Misali, kun shigar da jerin ma'aikata kuma ku ba da sabis, kuma lokacin ƙirƙirar daftarin aiki, shirin sarrafa kansa da kansa yana maye gurbin bayanai a cikin sassan da suka dace. Bugu da kari, ana tallafawa mafi yawan tsarin ofis anan. Lokacin ƙirƙirar sabon aikace-aikacen, zaku iya tantance nau'in sa nan da nan. Wannan yana ba da damar daidaita ayyuka gwargwadon matakin dacewa, sarrafa mafi mahimmancin farko. Kuna iya bin diddigin ayyukan kowane mutum ta hanyar rarraba nauyin aiki tsakanin kwararru. Aikace-aikacen aiki da kai yana ƙirƙirar rumbun adana bayanai na gama gari wanda sannu a hankali ke tattara takaddun kasuwancin. Don saurin nemo fayil ɗin sarrafawa da kuke buƙata anan kuma kar ku ɓata ƙarin lokaci, kunna aikin binciken mahallin. Wannan muhimmin mataki ne na buƙatun aiki da kai zuwa sabis ɗin fasaha na ku. Ya isa shigar da haruffa biyu ko lambobin aikace-aikace don nuna matches da aka samo a cikin bayanan. Bayan saitin tallafi na farko, ma'ajin ajiyar yana zuwa cikin wasa. Yana yiwuwa a sami kwafi na kowane bayanan sarrafa kansa daga babban ma'ajin bayanai, koda kuwa sun lalace ko an goge su da gangan. Idan ya cancanta, aikin software yana ƙarƙashin canje-canje don oda. Don haka za ku iya samun Littafi Mai-Tsarki na sirri na shugabannin gudanarwa na zamani - jagorar zartarwa na aljihu a duniyar kasuwanci. Tare da ƙima mai inganci nan take, zaku iya bincika abubuwan da ake so na buƙatun kasuwar mabukaci, da kuma gyara kurakurai masu yuwuwa. Zaɓi mafi kyawun hanyoyi don sauƙaƙe ayyukan ƙungiya - zaɓi wadatar da USU Software!

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-23

Ta hanyar aiwatar da buƙatun zuwa sarrafa kansa na sabis na tallafi na fasaha, kuna sauƙaƙe aikin kamfani sosai. Babban tarin bayanai yana daidaita ayyukan ma'aikata a kowace nisa. Hanyar rajista da sauri tare da aikin sunan mai amfani da kalmar wucewa. Matakan tsaro na yau da kullun suna kare ku daga haɗarin da ba dole ba kuma suna kare bayanan ku cikin aminci fiye da amintattu. Saurin aiki na buƙatun yana taimakawa wajen samun suna a matsayin kamfani mai dogara da ƙarfafa matsayinsa a kasuwa. Sauƙaƙan keɓancewa yana daidaita tsarin sarrafa kansa zuwa buƙatun ku. Mai amfani da kansa yana tsara abubuwa da yawa na aiki tare da software. Lokacin amfani da taro ko aikawasiku ɗaya, sadarwa tare da mabukaci baya gabatar da ƙaramar wahala. Mafi sauƙin dubawa wanda ko da yaro zai iya ɗauka. Babban abu shine a yi amfani da ɗan himma sosai kuma ku san umarnin ƙwararrun software na USU. Gudanar da da'awar zuwa shirin goyon bayan fasaha yana ba da damar yin aiki a cikin nau'i-nau'i iri-iri. Shirya kasuwancin ku kafin lokaci. Anan za ku iya yin tsari ga kowane mutum kuma ku bi matakan aiwatar da su. Aikace-aikacen ta atomatik yana haifar da rahotannin manajan da yawa dangane da ingantaccen bincike. Ba sai kun jira dogon lokaci don shigar da wannan software ba!

Ana aiwatar da hanyar a nesa, nan da nan bayan kammala kwangilar da biyan kuɗi. Ana ƙara software ɗin taimakon fasaha tare da ayyuka daban-daban na al'ada kamar ikon yin aiki a kowane harshe na duniya. Inganta wadatar ku ta hanyar haɗawa da musayar tarho ko gidan yanar gizon hukuma na kamfanin. Mafi dacewa don aiki tare da jama'a a cikin ƙungiyoyin jama'a da masu zaman kansu. A wannan yanayin, ana ba da izinin kowane adadin masu amfani. Ko da ƙarin fa'idodin wadata ana gabatar da su a cikin sigar demo cikakkiyar kyauta!



Yi odar sarrafa buƙatun sarrafawa zuwa sabis na tallafin fasaha

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aiwatar da buƙatun sarrafawa ta atomatik zuwa sabis na tallafin fasaha

Matakan ingantawa na kowane buƙatun sarrafa kasuwanci ana yin su ne cikin tsari na halitta, ba na layi ba. Wannan yana ba da izinin aiki don daidaitawa a duk inda zai yiwu. Ayyukan sarrafawa yana da zaɓuɓɓukan aiwatarwa daban-daban. Ya kamata ya sami nau'ikan kisa daban-daban, dangane da takamaiman yanayi, kuma kowane zaɓi na atomatik ya zama mai sauƙi da fahimta. Ana yin aiki a inda ya dace. A lokaci guda kuma, ana rarraba aiki tsakanin iyakokin sassan, kuma an kawar da haɗin kai maras dacewa. An rage adadin dubawa da sarrafa ayyukan sarrafa kansa. Suna buƙatar gudanar da aiki lafiya, wanda zai rage lokaci da farashi na ayyukan sabis na tallafi.